ผลการแข่งขัน - Liga 3 2023/2024, Romania
ค้นหา
ข่าวรายวัน
รายการที่ชอบ
การตั้งค่า
ฟุตบอล
Romania
Liga 3
125 ผู้ติดตาม
รายการที่ชอบ
25
30
ภาพรวม
ผลการแข่งขัน
โปรแกรมการแข่งขัน
ตารางอันดับ
สถิติ
ทีม
นัดต่อไป
ไม่มีข้อมูล
ผลการแข่งขัน
จบ
2
0
CSM Focsani 2007
CS Dinamo Bucuresti
จบ
3
2
CSM Focsani 2007
Scm Ramnicu Valcea
จบ
3
1
CS Dinamo Bucuresti
CSC Ghiroda SI Giarmata Vii
ดูการแข่งขันทุกคู่
Final
จบ
2
0
CSM Focsani 2007
CS Dinamo Bucuresti
Semifinal
จบ
3
2
CSM Focsani 2007
Scm Ramnicu Valcea
จบ
3
1
CS Dinamo Bucuresti
CSC Ghiroda SI Giarmata Vii
Final
จบ
2
0
AFC Metalul Buzau
CSM Focsani 2007
จบ
0
2
CS Dinamo Bucuresti
CS Afumati
จบ
0
0
Scm Ramnicu Valcea
AFC Muscelul Campulung 2022
จบ
3
0
FC Bihor Oradea
CSC Ghiroda SI Giarmata Vii
จบ
2
1
CS Unirea Ungheni 2018
CS Gloria 2018 Bistrita-Nasaud
Final
จบ
2
1
CSM Focsani 2007
AFC Metalul Buzau
จบ
1
0
CS Afumati
CS Dinamo Bucuresti
จบ
2
1
AFC Muscelul Campulung 2022
Scm Ramnicu Valcea
จบ
2
2
CSC Ghiroda SI Giarmata Vii
FC Bihor Oradea
จบ
2
2
CS Gloria 2018 Bistrita-Nasaud
CS Unirea Ungheni 2018
วันแข่งขัน 10
จบ
0
3
ACS Viitorul Sutesti
ACS Hamangia Baia
จบ
3
2
AFC 1919 Dacia Unirea Braila
Vointa Limpezis
จบ
3
3
SC FC Voluntari II
CSA Axiopolis Sport Cernavoda
จบ
2
1
CS Gloria Baneasa
ACS Inainte Modelu
จบ
1
1
ACS Recolta Gheorghe Doja
ACS Progresul Fundulea
จบ
2
4
CS Paulesti
CSO Plopeni
จบ
2
1
Csm Flacara Moreni
ACS Aro Muscelul C-Lung Muscel
จบ
3
1
FC Pucioasa
CS Tricolorul Breaza
จบ
3
0
ACS SR Municipal Brasov
ACS Sepsi Osk Sfantu Gheorghe 2
จบ
2
2
Acs Kse Targu Secuiesc
AFCS Viitorul Curita
แสดงทั้งหมด (อีก 16 รายการ)
วันแข่งขัน 10
จบ
7
0
ACS Somuz Falticeni
FC Rapid Brodoc
จบ
2
4
Csm Ramnicu Sarat
CS Viitorul Ianca
จบ
4
2
CS Sporting Rosiori 2008
ACS Oltul Curtisoara
จบ
2
2
Cso Turceni
AFC Vointa Lupac
จบ
3
4
CS Gilortul Targu Carbunesti
CSM Jiul Petrosani
จบ
2
1
Acb Ineu
CSM Avantul Periam
จบ
3
2
CS Universitatea Craiova II
U Craiova 1948 Sa 2
จบ
9
2
ACS Progresul Pecica
CS Socodor
จบ
0
0
CS Soimii Lipova
CS Gloria Lunca-Teuz Cermei
จบ
3
3
ACS Mse Targu Mures
CSM Avantul Reghin
แสดงทั้งหมด (อีก 2 รายการ)
Semifinal
จบ
0
0
CS Vedita Colonesti MS
AFC Muscelul Campulung 2022
จบ
2
0
CSM Focsani 2007
Csm Bucovina Radauti
จบ
1
0
ACS FC Bacau
AFC Metalul Buzau
จบ
0
1
SC Popesti Leordeni
CS Afumati
จบ
1
3
AFC Dunarea 2005 Calarasi
CS Dinamo Bucuresti
จบ
0
1
Asc Olimpic Zarnesti
Scm Ramnicu Valcea
จบ
0
2
ASU Politehnica Timisoara
CSC Ghiroda SI Giarmata Vii
จบ
1
1
Acso Filiasi
FC Bihor Oradea
จบ
0
0
Csm Sighetu Marmatiei
CS Gloria 2018 Bistrita-Nasaud
จบ
3
0
CS Unirea Ungheni 2018
Scm Zalau
วันแข่งขัน 9
จบ
0
1
Csm Bacau
ACS FC Bacau
จบ
3
1
CS Stiinta Miroslava
Csm Bucovina Radauti
จบ
2
0
CSM Focsani 2007
ASC Unirea Branistea
จบ
0
4
CS Sporting Liesti
AFC Metalul Buzau
จบ
3
0
SC Popesti Leordeni
Scm Dunarea Giurgiu
จบ
3
7
CS Blejoi
CS Dinamo Bucuresti
จบ
0
1
Asc Olimpic Zarnesti
ACS Kids Tampa Brasov
จบ
0
2
Acso Filiasi
CSM Deva
จบ
3
1
ASU Politehnica Timisoara
CS Phoenix Buzias
จบ
0
3
Csc Peciu Nou
FC Bihor Oradea
แสดงทั้งหมด (อีก 20 รายการ)
วันแข่งขัน 9
จบ
3
2
AFC Dunarea 2005 Calarasi
ACS LPS Hd Clinceni
จบ
0
0
AS FC Agricola Borcea
CS Afumati
จบ
1
4
Scm Ramnicu Valcea
CS Viitorul Daesti
จบ
1
0
FC Rasnov
AFC Muscelul Campulung 2022
จบ
0
3
CS Vedita Colonesti MS
CSM Cetatea Turnu Magurele
จบ
2
2
CS Unirea Ungheni 2018
CS Gloria 2018 Bistrita-Nasaud
จบ
0
1
CS Aerostar Bacau
ACS Somuz Falticeni
จบ
3
1
ACS Inainte Modelu
ACS Recolta Gheorghe Doja
จบ
2
0
ACS Sepsi Osk Sfantu Gheorghe 2
Acs Kse Targu Secuiesc
จบ
1
0
Unirea Bascov
CS Sporting Rosiori 2008
แสดงทั้งหมด (อีก 7 รายการ)
วันแข่งขัน 7
จบ
0
2
ACS Mse Targu Mures
FC Unirea Alba Iulia
วันแข่งขัน 8
จบ
2
1
ACS FC Bacau
CS Stiinta Miroslava
จบ
1
1
Csm Bucovina Radauti
Csm Bacau
จบ
2
2
ASC Unirea Branistea
CS Sporting Liesti
จบ
2
1
AFC Metalul Buzau
CSM Focsani 2007
จบ
1
2
ACS LPS Hd Clinceni
AS FC Agricola Borcea
จบ
2
0
CS Afumati
AFC Dunarea 2005 Calarasi
จบ
2
2
Scm Dunarea Giurgiu
CS Blejoi
จบ
0
1
CS Dinamo Bucuresti
SC Popesti Leordeni
จบ
1
3
CS Viitorul Daesti
CS Vedita Colonesti MS
จบ
2
1
FC Bihor Oradea
ASU Politehnica Timisoara
แสดงทั้งหมด (อีก 23 รายการ)
วันแข่งขัน 8
จบ
0
4
ACS Kids Tampa Brasov
FC Rasnov
จบ
1
2
CSM Cetatea Turnu Magurele
Scm Ramnicu Valcea
จบ
2
2
CSM Deva
ASC Viitorul Simian
จบ
4
3
CSC Ghiroda SI Giarmata Vii
Acso Filiasi
จบ
0
1
CS Phoenix Buzias
Csc Peciu Nou
จบ
5
2
AFC Odorheiu Secuiesc
ACS Sepsi Osk Sfantu Gheorghe 2
จบ
12
0
CS Universitatea Craiova II
AFC Vointa Lupac
จบ
1
5
Acb Ineu
CS Soimii Lipova
จบ
1
4
Acad Viitorul Cluj
ACS Mse Targu Mures
จบ
1
1
FCM Baia Mare
Csm Victoria Carei
แสดงทั้งหมด (อีก 4 รายการ)
วันแข่งขัน 7
จบ
1
3
Csm Bucovina Radauti
ACS FC Bacau
จบ
2
1
Csm Bacau
CS Stiinta Miroslava
จบ
4
0
CSM Focsani 2007
CS Sporting Liesti
จบ
5
1
CS Afumati
ACS LPS Hd Clinceni
จบ
2
0
AFC Dunarea 2005 Calarasi
AS FC Agricola Borcea
จบ
5
2
CS Dinamo Bucuresti
Scm Dunarea Giurgiu
จบ
1
3
SC Popesti Leordeni
CS Blejoi
จบ
6
0
CS Gloria 2018 Bistrita-Nasaud
Universitatea Alba Iulia
จบ
0
1
ACS Medias 2022
CS Unirea Ungheni 2018
จบ
2
0
ACS Somuz Falticeni
Csm FC Vaslui
แสดงทั้งหมด (อีก 16 รายการ)
วันแข่งขัน 7
จบ
3
2
AFC Muscelul Campulung 2022
ACS Kids Tampa Brasov
จบ
2
1
Asc Olimpic Zarnesti
FC Rasnov
จบ
0
2
CSM Cetatea Turnu Magurele
CS Viitorul Daesti
จบ
1
1
Scm Ramnicu Valcea
CS Vedita Colonesti MS
จบ
3
1
CSC Ghiroda SI Giarmata Vii
CSM Deva
จบ
2
0
Acso Filiasi
ASC Viitorul Simian
จบ
1
1
FC Bihor Oradea
CS Phoenix Buzias
จบ
1
1
ASU Politehnica Timisoara
Csc Peciu Nou
จบ
6
1
Scm Zalau
Csm Sighetu Marmatiei
จบ
1
0
Acs Kse Targu Secuiesc
AFC Odorheiu Secuiesc
แสดงทั้งหมด (อีก 10 รายการ)
วันแข่งขัน 6
จบ
2
0
ACS FC Bacau
Csm Bacau
จบ
3
1
Csm Bucovina Radauti
CS Stiinta Miroslava
จบ
1
0
ASC Unirea Branistea
CSM Focsani 2007
จบ
5
0
AFC Metalul Buzau
CS Sporting Liesti
จบ
1
1
ACS LPS Hd Clinceni
AFC Dunarea 2005 Calarasi
จบ
0
3
Scm Dunarea Giurgiu
SC Popesti Leordeni
จบ
2
0
CS Dinamo Bucuresti
CS Blejoi
จบ
2
6
ACS Kids Tampa Brasov
Asc Olimpic Zarnesti
จบ
0
3
CS Viitorul Daesti
Scm Ramnicu Valcea
จบ
1
0
AFC Muscelul Campulung 2022
FC Rasnov
แสดงทั้งหมด (อีก 37 รายการ)
วันแข่งขัน 5
จบ
0
0
CS Stiinta Miroslava
ACS FC Bacau
จบ
1
1
Csm Bacau
Csm Bucovina Radauti
จบ
0
1
CS Sporting Liesti
ASC Unirea Branistea
จบ
0
1
CSM Focsani 2007
AFC Metalul Buzau
จบ
2
3
AS FC Agricola Borcea
ACS LPS Hd Clinceni
จบ
3
2
CS Blejoi
Scm Dunarea Giurgiu
จบ
3
2
Asc Olimpic Zarnesti
AFC Muscelul Campulung 2022
จบ
1
3
Acso Filiasi
CSC Ghiroda SI Giarmata Vii
จบ
1
2
Csc Peciu Nou
CS Phoenix Buzias
จบ
0
1
ASU Politehnica Timisoara
FC Bihor Oradea
แสดงทั้งหมด (อีก 20 รายการ)
วันแข่งขัน 5
จบ
0
2
AFC Dunarea 2005 Calarasi
CS Afumati
จบ
0
1
SC Popesti Leordeni
CS Dinamo Bucuresti
จบ
2
1
FC Rasnov
ACS Kids Tampa Brasov
จบ
2
1
CS Vedita Colonesti MS
CS Viitorul Daesti
จบ
2
2
Scm Ramnicu Valcea
CSM Cetatea Turnu Magurele
จบ
1
0
ACS Inainte Modelu
CS Gloria Baneasa
จบ
1
0
ACS Aro Muscelul C-Lung Muscel
Csm Flacara Moreni
จบ
2
3
ACS Sepsi Osk Sfantu Gheorghe 2
ACS SR Municipal Brasov
จบ
4
0
Unirea Bascov
ACS Cozia Calimanesti
จบ
0
5
CSM Jiul Petrosani
CS Gilortul Targu Carbunesti
แสดงทั้งหมด (อีก 7 รายการ)
วันแข่งขัน 4
จบ
1
1
CS Stiinta Miroslava
Csm Bacau
จบ
1
1
ASC Unirea Branistea
AFC Metalul Buzau
จบ
2
2
CS Sporting Liesti
CSM Focsani 2007
จบ
3
3
ACS LPS Hd Clinceni
CS Afumati
จบ
1
1
AS FC Agricola Borcea
AFC Dunarea 2005 Calarasi
จบ
4
1
Scm Dunarea Giurgiu
CS Dinamo Bucuresti
จบ
1
1
CS Blejoi
SC Popesti Leordeni
จบ
4
1
FC Rasnov
Asc Olimpic Zarnesti
จบ
0
1
ASC Viitorul Simian
Acso Filiasi
จบ
0
2
Csc Peciu Nou
ASU Politehnica Timisoara
แสดงทั้งหมด (อีก 23 รายการ)
วันแข่งขัน 4
จบ
0
0
ACS FC Bacau
Csm Bucovina Radauti
จบ
1
2
ACS Kids Tampa Brasov
AFC Muscelul Campulung 2022
จบ
0
0
CS Viitorul Daesti
CSM Cetatea Turnu Magurele
จบ
1
2
CS Vedita Colonesti MS
Scm Ramnicu Valcea
จบ
3
3
CSM Deva
CSC Ghiroda SI Giarmata Vii
จบ
0
3
CS Phoenix Buzias
FC Bihor Oradea
จบ
3
2
Csm Sighetu Marmatiei
Scm Zalau
จบ
3
1
Csm Ramnicu Sarat
Vointa Limpezis
จบ
1
0
AFC Odorheiu Secuiesc
AFCS Viitorul Curita
จบ
1
0
CS Sporting Rosiori 2008
Unirea Bascov
แสดงทั้งหมด (อีก 6 รายการ)
วันแข่งขัน 3
จบ
0
2
Csm Bacau
ACS FC Bacau
จบ
2
2
CS Stiinta Miroslava
Csm Bucovina Radauti
จบ
2
2
CSM Focsani 2007
ASC Unirea Branistea
จบ
1
3
CS Sporting Liesti
AFC Metalul Buzau
จบ
0
5
AS FC Agricola Borcea
CS Afumati
จบ
2
2
SC Popesti Leordeni
Scm Dunarea Giurgiu
จบ
2
0
CS Blejoi
CS Dinamo Bucuresti
จบ
0
2
Asc Olimpic Zarnesti
ACS Kids Tampa Brasov
จบ
1
2
FC Rasnov
AFC Muscelul Campulung 2022
จบ
1
1
CS Vedita Colonesti MS
CSM Cetatea Turnu Magurele
แสดงทั้งหมด (อีก 22 รายการ)
วันแข่งขัน 3
จบ
2
0
AFC Dunarea 2005 Calarasi
ACS LPS Hd Clinceni
จบ
3
0
Scm Ramnicu Valcea
CS Viitorul Daesti
จบ
0
2
CS Aerostar Bacau
Csm FC Vaslui
จบ
2
1
ACS Inainte Modelu
ACS Progresul Fundulea
จบ
2
0
ACS Aro Muscelul C-Lung Muscel
CS Tricolorul Breaza
จบ
2
1
ACS Sepsi Osk Sfantu Gheorghe 2
AFC Odorheiu Secuiesc
จบ
2
0
Unirea Bascov
ACS Flacara Horezu
จบ
5
0
CS Sporting Rosiori 2008
ACS Cozia Calimanesti
จบ
3
2
CSM Jiul Petrosani
U Craiova 1948 Sa 2
จบ
2
3
AFC Vointa Lupac
CS Universitatea Craiova II
แสดงทั้งหมด (อีก 6 รายการ)
วันแข่งขัน 2
จบ
0
0
Csm Bucovina Radauti
Csm Bacau
จบ
3
0
AFC Metalul Buzau
CSM Focsani 2007
จบ
1
1
ASC Unirea Branistea
CS Sporting Liesti
จบ
1
2
ACS LPS Hd Clinceni
AS FC Agricola Borcea
จบ
2
1
CS Afumati
AFC Dunarea 2005 Calarasi
จบ
3
2
Scm Dunarea Giurgiu
CS Blejoi
จบ
2
1
AFC Muscelul Campulung 2022
Asc Olimpic Zarnesti
จบ
1
3
CS Viitorul Daesti
CS Vedita Colonesti MS
จบ
4
1
CSM Deva
ASC Viitorul Simian
จบ
0
0
FC Bihor Oradea
ASU Politehnica Timisoara
แสดงทั้งหมด (อีก 20 รายการ)
วันแข่งขัน 2
จบ
0
0
ACS FC Bacau
CS Stiinta Miroslava
จบ
2
1
CS Dinamo Bucuresti
SC Popesti Leordeni
จบ
2
0
ACS Kids Tampa Brasov
FC Rasnov
จบ
0
2
CSM Cetatea Turnu Magurele
Scm Ramnicu Valcea
จบ
4
0
CSC Ghiroda SI Giarmata Vii
Acso Filiasi
จบ
0
3
CS Phoenix Buzias
Csc Peciu Nou
จบ
1
1
CS Gloria 2018 Bistrita-Nasaud
ACS Medias 2022
จบ
0
0
Csm Ramnicu Sarat
AFC 1919 Dacia Unirea Braila
จบ
2
0
FC Pucioasa
Csm Flacara Moreni
จบ
2
1
AFC Odorheiu Secuiesc
Acs Kse Targu Secuiesc
แสดงทั้งหมด (อีก 8 รายการ)
วันแข่งขัน 1
จบ
0
0
Csm Bacau
CS Stiinta Miroslava
จบ
1
0
Csm Bucovina Radauti
ACS FC Bacau
จบ
4
2
AFC Metalul Buzau
ASC Unirea Branistea
จบ
5
0
CSM Focsani 2007
CS Sporting Liesti
จบ
4
0
CS Afumati
ACS LPS Hd Clinceni
จบ
2
1
AFC Muscelul Campulung 2022
ACS Kids Tampa Brasov
จบ
4
3
Asc Olimpic Zarnesti
FC Rasnov
จบ
0
4
Acso Filiasi
ASC Viitorul Simian
จบ
4
1
FC Bihor Oradea
CS Phoenix Buzias
จบ
2
1
ASU Politehnica Timisoara
Csc Peciu Nou
แสดงทั้งหมด (อีก 16 รายการ)
วันแข่งขัน 1
จบ
2
0
CSM Cetatea Turnu Magurele
CS Viitorul Daesti
จบ
0
2
AFC Dunarea 2005 Calarasi
AS FC Agricola Borcea
จบ
2
0
CS Dinamo Bucuresti
Scm Dunarea Giurgiu
จบ
0
2
SC Popesti Leordeni
CS Blejoi
จบ
1
1
Scm Ramnicu Valcea
CS Vedita Colonesti MS
จบ
0
0
CSC Ghiroda SI Giarmata Vii
CSM Deva
จบ
3
0
CS Gloria 2018 Bistrita-Nasaud
Universitatea Alba Iulia
จบ
0
0
Scm Zalau
Csm Sighetu Marmatiei
จบ
2
0
CS Aerostar Bacau
FC Rapid Brodoc
จบ
3
1
Csm Ramnicu Sarat
ACS Viitorul Sutesti
แสดงทั้งหมด (อีก 12 รายการ)
วันแข่งขัน 18
จบ
0
3
ACS Foresta Suceava
CS Aerostar Bacau
จบ
3
1
ACS FC Bacau
Csm FC Vaslui
จบ
1
0
Csm Bucovina Radauti
ACS Somuz Falticeni
จบ
1
3
FC Rapid Brodoc
Csm Bacau
จบ
5
0
CSM Focsani 2007
ACS Hamangia Baia
จบ
5
0
AFC Metalul Buzau
Csm Ramnicu Sarat
จบ
4
0
ASC Unirea Branistea
ACS Viitorul Sutesti
จบ
2
1
CS Viitorul Ianca
Vointa Limpezis
จบ
1
1
AS FC Agricola Borcea
ACS Recolta Gheorghe Doja
จบ
1
2
CSA Axiopolis Sport Cernavoda
SC FC Voluntari II
แสดงทั้งหมด (อีก 31 รายการ)
วันแข่งขัน 18
จบ
2
0
AFC Dunarea 2005 Calarasi
CS Gloria Baneasa
จบ
3
2
FC Pucioasa
CS Paulesti
จบ
1
0
CS Dinamo Bucuresti
Csm Flacara Moreni
จบ
2
0
CSM Avantul Periam
CS Gloria Lunca-Teuz Cermei
จบ
2
0
CSM Avantul Reghin
Acad Viitorul Cluj
จบ
0
0
ACS Mse Targu Mures
ACS Industria Galda
จบ
2
0
FCM Baia Mare
Sanatatea Cluj
จบ
1
3
ACS Inainte Modelu
ACS LPS Hd Clinceni
วันแข่งขัน 17
จบ
3
0
Csm Bacau
ACS Foresta Suceava
จบ
2
0
CS Stiinta Miroslava
FC Rapid Brodoc
จบ
0
2
Csm FC Vaslui
Csm Bucovina Radauti
จบ
0
4
Vointa Limpezis
CS Sporting Liesti
จบ
1
0
ACS Viitorul Sutesti
CS Viitorul Ianca
จบ
0
10
ACS Hamangia Baia
AFC Metalul Buzau
จบ
0
2
ACS Progresul Fundulea
AS FC Agricola Borcea
จบ
0
2
SC FC Voluntari II
CS Afumati
จบ
1
1
CS Gloria Baneasa
ACS Inainte Modelu
จบ
1
5
ACS Recolta Gheorghe Doja
AFC Dunarea 2005 Calarasi
แสดงทั้งหมด (อีก 21 รายการ)
วันแข่งขัน 17
จบ
3
0
CSM Cetatea Turnu Magurele
CS Viitorul Daesti
จบ
0
1
CS Aerostar Bacau
ACS FC Bacau
จบ
2
2
Csm Ramnicu Sarat
ASC Unirea Branistea
จบ
1
1
ACS Aro Muscelul C-Lung Muscel
CS Blejoi
จบ
1
2
ACS Sepsi Osk Sfantu Gheorghe 2
Asc Olimpic Zarnesti
จบ
1
1
AFC Odorheiu Secuiesc
FC Rasnov
จบ
0
0
Scm Ramnicu Valcea
CS Vedita Colonesti MS
จบ
3
0
Unirea Bascov
ACS Flacara Horezu
จบ
2
0
CSC Ghiroda SI Giarmata Vii
CSM Jiul Petrosani
จบ
3
0
Acso Filiasi
CS Gilortul Targu Carbunesti
แสดงทั้งหมด (อีก 8 รายการ)
วันแข่งขัน 16
จบ
0
3
ACS Foresta Suceava
ACS FC Bacau
จบ
2
0
Csm Bucovina Radauti
CS Aerostar Bacau
จบ
2
3
FC Rapid Brodoc
ACS Somuz Falticeni
จบ
0
2
Csm Bacau
CS Stiinta Miroslava
จบ
1
0
CS Sporting Liesti
CSM Focsani 2007
จบ
9
0
ASC Unirea Branistea
ACS Hamangia Baia
จบ
2
1
Vointa Limpezis
ACS Viitorul Sutesti
จบ
3
0
AS FC Agricola Borcea
AFC Dunarea 2005 Calarasi
จบ
0
1
CSA Axiopolis Sport Cernavoda
CS Gloria Baneasa
จบ
0
0
ACS Progresul Fundulea
SC FC Voluntari II
แสดงทั้งหมด (อีก 26 รายการ)
วันแข่งขัน 16
จบ
2
3
CS Viitorul Ianca
Csm Ramnicu Sarat
จบ
1
2
ACS Inainte Modelu
ACS Recolta Gheorghe Doja
จบ
0
0
FC Pucioasa
ACS Aro Muscelul C-Lung Muscel
จบ
0
1
CS Dinamo Bucuresti
SC Popesti Leordeni
จบ
0
1
ACS Sepsi Osk Sfantu Gheorghe 2
ACS SR Municipal Brasov
จบ
1
1
CS Sporting Rosiori 2008
CSM Cetatea Turnu Magurele
จบ
1
0
CS Vedita Colonesti MS
Unirea Bascov
จบ
1
1
CSM Avantul Reghin
Universitatea Alba Iulia
จบ
2
2
ACS Mse Targu Mures
Acad Viitorul Cluj
จบ
4
1
CS Metalurgistul Cugir
ACS Industria Galda
แสดงทั้งหมด (อีก 3 รายการ)
วันแข่งขัน 15
จบ
1
2
CS Stiinta Miroslava
ACS Foresta Suceava
จบ
2
1
ACS Somuz Falticeni
Csm Bacau
จบ
2
3
ACS Viitorul Sutesti
CS Sporting Liesti
จบ
1
1
Csm FC Vaslui
FC Rapid Brodoc
จบ
2
1
ACS Hamangia Baia
CS Viitorul Ianca
จบ
0
1
SC FC Voluntari II
AS FC Agricola Borcea
จบ
0
4
CS Gloria Baneasa
CS Afumati
จบ
5
3
ACS Recolta Gheorghe Doja
CSA Axiopolis Sport Cernavoda
จบ
3
2
Scm Dunarea Giurgiu
FC Pucioasa
จบ
1
6
ACS SR Municipal Brasov
Asc Olimpic Zarnesti
แสดงทั้งหมด (อีก 16 รายการ)
วันแข่งขัน 15
จบ
1
2
ACS FC Bacau
Csm Bucovina Radauti
จบ
3
1
Csm Ramnicu Sarat
Vointa Limpezis
จบ
2
3
CSM Focsani 2007
AFC Metalul Buzau
จบ
5
1
AFC Dunarea 2005 Calarasi
ACS Inainte Modelu
จบ
2
1
CS Paulesti
CS Tricolorul Breaza
จบ
1
0
SC Popesti Leordeni
Csm Flacara Moreni
จบ
1
2
ACS Aro Muscelul C-Lung Muscel
CS Dinamo Bucuresti
จบ
2
0
AFC Odorheiu Secuiesc
ACS Kids Tampa Brasov
จบ
0
1
Unirea Bascov
Cso Petrolul Potcoava
จบ
4
0
CSM Cetatea Turnu Magurele
ACS Flacara Horezu
แสดงทั้งหมด (อีก 13 รายการ)
วันแข่งขัน 13
จบ
4
3
CSM Deva
CS Universitatea Craiova II
วันแข่งขัน 14
จบ
1
3
ACS Foresta Suceava
Csm Bucovina Radauti
จบ
2
1
FC Rapid Brodoc
CS Aerostar Bacau
จบ
1
0
Csm Bacau
Csm FC Vaslui
จบ
3
2
CS Stiinta Miroslava
ACS Somuz Falticeni
จบ
0
2
CS Sporting Liesti
AFC Metalul Buzau
จบ
2
4
ASC Unirea Branistea
CSM Focsani 2007
จบ
2
2
Vointa Limpezis
ACS Hamangia Baia
จบ
1
3
ACS Viitorul Sutesti
Csm Ramnicu Sarat
จบ
3
2
AS FC Agricola Borcea
ACS Inainte Modelu
จบ
1
2
CSA Axiopolis Sport Cernavoda
AFC Dunarea 2005 Calarasi
แสดงทั้งหมด (อีก 22 รายการ)
วันแข่งขัน 14
จบ
3
5
U Craiova 1948 Sa 2
AFC Vointa Lupac
จบ
2
1
FC Pucioasa
CSO Plopeni
จบ
2
1
CS Dinamo Bucuresti
Scm Dunarea Giurgiu
จบ
3
1
ACS Kids Tampa Brasov
FC Rasnov
จบ
2
1
AFC Muscelul Campulung 2022
AFC Odorheiu Secuiesc
จบ
0
1
ACS Sepsi Osk Sfantu Gheorghe 2
Acs Kse Targu Secuiesc
จบ
0
2
ACS Flacara Horezu
CS Viitorul Daesti
จบ
0
1
CS Vedita Colonesti MS
CSM Cetatea Turnu Magurele
จบ
1
0
Scm Ramnicu Valcea
Unirea Bascov
จบ
3
0
CSM Jiul Petrosani
CS Gilortul Targu Carbunesti
แสดงทั้งหมด (อีก 7 รายการ)
วันแข่งขัน 13
จบ
6
0
AFC 1919 Dacia Unirea Braila
Vointa Limpezis
วันแข่งขัน 13
จบ
1
1
FC Bihor Oradea
ASU Politehnica Timisoara
จบ
2
2
ACS Somuz Falticeni
ACS Foresta Suceava
จบ
3
1
Csm FC Vaslui
CS Stiinta Miroslava
จบ
4
2
ACS Hamangia Baia
ACS Viitorul Sutesti
จบ
2
1
AFC Metalul Buzau
ASC Unirea Branistea
จบ
3
0
CS Gloria Baneasa
SC FC Voluntari II
จบ
0
1
ACS Recolta Gheorghe Doja
ACS Progresul Fundulea
จบ
0
2
Scm Dunarea Giurgiu
Csm Flacara Moreni
จบ
1
1
CSO Plopeni
CS Dinamo Bucuresti
จบ
2
0
CS Blejoi
FC Pucioasa
แสดงทั้งหมด (อีก 13 รายการ)
วันแข่งขัน 13
จบ
3
0
CSM Cetatea Turnu Magurele
Cso Petrolul Potcoava
จบ
1
1
CS Aerostar Bacau
Csm Bacau
จบ
4
0
ACS FC Bacau
FC Rapid Brodoc
จบ
4
1
Csm Ramnicu Sarat
CS Sporting Liesti
จบ
4
0
CSM Focsani 2007
CS Viitorul Ianca
จบ
0
0
AFC Dunarea 2005 Calarasi
CS Afumati
จบ
2
1
ACS Inainte Modelu
CSA Axiopolis Sport Cernavoda
จบ
1
0
SC Popesti Leordeni
CS Tricolorul Breaza
จบ
1
1
ACS Aro Muscelul C-Lung Muscel
CS Paulesti
จบ
3
0
AFC Odorheiu Secuiesc
ACS Sepsi Osk Sfantu Gheorghe 2
แสดงทั้งหมด (อีก 14 รายการ)
วันแข่งขัน 12
จบ
0
5
FC Rapid Brodoc
Csm Bucovina Radauti
จบ
0
2
Csm Bacau
ACS FC Bacau
จบ
2
0
CS Stiinta Miroslava
CS Aerostar Bacau
จบ
2
2
ACS Somuz Falticeni
Csm FC Vaslui
จบ
1
1
CS Sporting Liesti
ASC Unirea Branistea
จบ
0
2
CS Viitorul Ianca
AFC Metalul Buzau
จบ
0
5
Vointa Limpezis
CSM Focsani 2007
จบ
1
1
AS FC Agricola Borcea
CSA Axiopolis Sport Cernavoda
จบ
1
0
CS Afumati
ACS Inainte Modelu
จบ
0
0
ACS Progresul Fundulea
AFC Dunarea 2005 Calarasi
แสดงทั้งหมด (อีก 21 รายการ)
วันแข่งขัน 12
จบ
3
1
U Craiova 1948 Sa 2
CSM Jiul Petrosani
จบ
11
0
Csm Ramnicu Sarat
ACS Hamangia Baia
จบ
0
0
SC Popesti Leordeni
ACS Aro Muscelul C-Lung Muscel
จบ
2
0
CS Dinamo Bucuresti
CS Blejoi
จบ
2
3
ACS Sepsi Osk Sfantu Gheorghe 2
FC Rasnov
จบ
1
0
CS Vedita Colonesti MS
CS Sporting Rosiori 2008
จบ
3
1
Scm Ramnicu Valcea
CSM Cetatea Turnu Magurele
จบ
1
0
Unirea Bascov
ACS Cozia Calimanesti
จบ
0
0
CSC Ghiroda SI Giarmata Vii
CSM Deva
จบ
2
1
ACS Progresul Pecica
CS Gloria Lunca-Teuz Cermei
แสดงทั้งหมด (อีก 8 รายการ)
วันแข่งขัน 11
จบ
4
2
FC Bihor Oradea
CS Phoenix Buzias
วันแข่งขัน 11
จบ
3
4
Csm FC Vaslui
ACS Foresta Suceava
จบ
0
2
Csm Bucovina Radauti
Csm Bacau
จบ
0
2
ACS Hamangia Baia
CS Sporting Liesti
จบ
5
1
AFC Metalul Buzau
Vointa Limpezis
จบ
3
1
ASC Unirea Branistea
CS Viitorul Ianca
จบ
0
1
CS Gloria Baneasa
AS FC Agricola Borcea
จบ
1
5
CSA Axiopolis Sport Cernavoda
CS Afumati
จบ
1
2
Scm Dunarea Giurgiu
SC Popesti Leordeni
จบ
2
1
CSO Plopeni
CS Paulesti
จบ
3
1
CS Blejoi
Csm Flacara Moreni
แสดงทั้งหมด (อีก 19 รายการ)
วันแข่งขัน 11
จบ
1
1
CSM Cetatea Turnu Magurele
Unirea Bascov
จบ
1
2
CS Aerostar Bacau
ACS Somuz Falticeni
จบ
0
1
ACS FC Bacau
CS Stiinta Miroslava
จบ
10
0
CSM Focsani 2007
ACS Viitorul Sutesti
จบ
3
2
AFC Dunarea 2005 Calarasi
SC FC Voluntari II
จบ
4
0
ACS Inainte Modelu
ACS Progresul Fundulea
จบ
2
0
ACS Aro Muscelul C-Lung Muscel
CS Tricolorul Breaza
จบ
2
1
FC Pucioasa
CS Dinamo Bucuresti
จบ
3
0
AFC Odorheiu Secuiesc
Asc Ciucas Tarlungeni
จบ
0
0
ACS Kids Tampa Brasov
AFC Muscelul Campulung 2022
แสดงทั้งหมด (อีก 9 รายการ)
วันแข่งขัน 8
จบ
0
6
Cso Turceni
CS Universitatea Craiova II
วันแข่งขัน 10
จบ
5
1
ACS Foresta Suceava
FC Rapid Brodoc
จบ
1
1
CS Stiinta Miroslava
Csm Bucovina Radauti
จบ
0
0
Csm FC Vaslui
CS Aerostar Bacau
จบ
1
0
ACS Somuz Falticeni
ACS FC Bacau
จบ
3
2
CS Sporting Liesti
CS Viitorul Ianca
จบ
2
1
Vointa Limpezis
ASC Unirea Branistea
จบ
0
5
ACS Viitorul Sutesti
AFC Metalul Buzau
จบ
3
1
AS FC Agricola Borcea
CS Afumati
จบ
2
1
ACS Progresul Fundulea
CSA Axiopolis Sport Cernavoda
จบ
0
2
SC FC Voluntari II
ACS Inainte Modelu
แสดงทั้งหมด (อีก 25 รายการ)
วันแข่งขัน 10
จบ
2
1
Csm Ramnicu Sarat
CSM Focsani 2007
จบ
2
3
ACS Aro Muscelul C-Lung Muscel
Scm Dunarea Giurgiu
จบ
0
2
ACS Sepsi Osk Sfantu Gheorghe 2
ACS Kids Tampa Brasov
จบ
1
2
Scm Ramnicu Valcea
CS Sporting Rosiori 2008
จบ
2
2
Unirea Bascov
CS Viitorul Daesti
จบ
8
1
CSC Ghiroda SI Giarmata Vii
CS Gilortul Targu Carbunesti
จบ
3
4
CSM Avantul Reghin
CS Metalurgistul Cugir
จบ
1
2
ACS Industria Galda
Universitatea Alba Iulia
จบ
4
0
CS Gloria 2018 Bistrita-Nasaud
Acad Viitorul Cluj
จบ
2
0
Sanatatea Cluj
Olimpia Satu Mare
แสดงทั้งหมด (อีก 4 รายการ)
วันแข่งขัน 9
จบ
2
2
Csm FC Vaslui
ACS FC Bacau
จบ
1
1
ACS Somuz Falticeni
Csm Bucovina Radauti
จบ
3
0
Csm Bacau
FC Rapid Brodoc
จบ
2
1
ACS Hamangia Baia
CSM Focsani 2007
จบ
2
3
ACS Viitorul Sutesti
ASC Unirea Branistea
จบ
2
2
Vointa Limpezis
CS Viitorul Ianca
จบ
4
2
ACS Recolta Gheorghe Doja
AS FC Agricola Borcea
จบ
3
2
CS Gloria Baneasa
AFC Dunarea 2005 Calarasi
จบ
2
4
SC FC Voluntari II
CSA Axiopolis Sport Cernavoda
จบ
0
2
ACS Progresul Fundulea
CS Afumati
แสดงทั้งหมด (อีก 21 รายการ)
วันแข่งขัน 9
จบ
8
0
CSM Cetatea Turnu Magurele
ACS Oltul Curtisoara
จบ
1
0
CS Aerostar Bacau
ACS Foresta Suceava
จบ
0
2
Csm Ramnicu Sarat
AFC Metalul Buzau
จบ
0
0
ACS Aro Muscelul C-Lung Muscel
CSO Plopeni
จบ
2
2
AFC Odorheiu Secuiesc
Asc Olimpic Zarnesti
จบ
0
1
ACS Sepsi Osk Sfantu Gheorghe 2
AFC Muscelul Campulung 2022
จบ
2
3
Unirea Bascov
CS Sporting Rosiori 2008
จบ
3
0
Scm Ramnicu Valcea
ACS Flacara Horezu
จบ
5
1
CSC Ghiroda SI Giarmata Vii
AFC Vointa Lupac
จบ
4
3
CS Universitatea Craiova II
CSM Jiul Petrosani
แสดงทั้งหมด (อีก 8 รายการ)
วันแข่งขัน 8
จบ
2
0
FC Rapid Brodoc
CS Stiinta Miroslava
จบ
2
0
ACS Foresta Suceava
Csm Bacau
จบ
0
0
Csm Bucovina Radauti
Csm FC Vaslui
จบ
3
2
CS Sporting Liesti
Vointa Limpezis
จบ
5
0
CS Viitorul Ianca
ACS Viitorul Sutesti
จบ
3
2
ASC Unirea Branistea
Csm Ramnicu Sarat
จบ
5
0
AFC Metalul Buzau
ACS Hamangia Baia
จบ
3
0
AS FC Agricola Borcea
ACS Progresul Fundulea
จบ
5
0
CS Afumati
SC FC Voluntari II
จบ
2
1
CS Blejoi
ACS Aro Muscelul C-Lung Muscel
แสดงทั้งหมด (อีก 17 รายการ)
วันแข่งขัน 8
จบ
3
1
ACS FC Bacau
CS Aerostar Bacau
จบ
4
3
ACS Inainte Modelu
CS Gloria Baneasa
จบ
1
0
AFC Dunarea 2005 Calarasi
ACS Recolta Gheorghe Doja
จบ
3
4
CS Tricolorul Breaza
Csm Flacara Moreni
จบ
5
1
CS Dinamo Bucuresti
CS Paulesti
จบ
0
1
FC Pucioasa
SC Popesti Leordeni
จบ
2
0
AFC Muscelul Campulung 2022
ACS SR Municipal Brasov
จบ
1
1
ACS Kids Tampa Brasov
Asc Ciucas Tarlungeni
จบ
1
2
CS Vedita Colonesti MS
Scm Ramnicu Valcea
จบ
2
0
ACS Flacara Horezu
Unirea Bascov
แสดงทั้งหมด (อีก 11 รายการ)
วันแข่งขัน 7
จบ
1
1
ACS LPS Hd Clinceni
CS Afumati
จบ
0
0
ACS Somuz Falticeni
FC Rapid Brodoc
จบ
0
1
CS Stiinta Miroslava
Csm Bacau
จบ
3
2
ACS Hamangia Baia
ASC Unirea Branistea
จบ
0
2
ACS Viitorul Sutesti
Vointa Limpezis
จบ
1
0
ACS Recolta Gheorghe Doja
ACS Inainte Modelu
จบ
1
0
CS Gloria Baneasa
CSA Axiopolis Sport Cernavoda
จบ
2
2
SC FC Voluntari II
ACS Progresul Fundulea
จบ
3
0
CSO Plopeni
CS Tricolorul Breaza
จบ
1
3
Scm Dunarea Giurgiu
CS Blejoi
แสดงทั้งหมด (อีก 15 รายการ)
วันแข่งขัน 7
จบ
0
1
CS Aerostar Bacau
Csm Bucovina Radauti
จบ
1
1
ACS FC Bacau
ACS Foresta Suceava
จบ
5
1
CSM Focsani 2007
CS Sporting Liesti
จบ
4
1
Csm Ramnicu Sarat
CS Viitorul Ianca
จบ
3
1
AFC Dunarea 2005 Calarasi
AS FC Agricola Borcea
จบ
0
0
ACS Aro Muscelul C-Lung Muscel
FC Pucioasa
จบ
0
4
CS Paulesti
Csm Flacara Moreni
จบ
2
1
CSM Cetatea Turnu Magurele
CS Sporting Rosiori 2008
จบ
0
0
Unirea Bascov
CS Vedita Colonesti MS
จบ
1
0
Scm Ramnicu Valcea
Cso Petrolul Potcoava
แสดงทั้งหมด (อีก 14 รายการ)
วันแข่งขัน 5
จบ
5
0
CS Gloria Baneasa
ACS Progresul Fundulea
วันแข่งขัน 6
จบ
5
1
ACS Foresta Suceava
CS Stiinta Miroslava
จบ
1
0
Csm Bacau
ACS Somuz Falticeni
จบ
0
2
FC Rapid Brodoc
Csm FC Vaslui
จบ
0
0
Csm Bucovina Radauti
ACS FC Bacau
จบ
3
1
CS Sporting Liesti
ACS Viitorul Sutesti
จบ
1
1
Vointa Limpezis
Csm Ramnicu Sarat
จบ
2
0
CS Viitorul Ianca
ACS Hamangia Baia
จบ
1
2
AFC Metalul Buzau
CSM Focsani 2007
จบ
1
1
AS FC Agricola Borcea
SC FC Voluntari II
จบ
4
2
CS Afumati
CS Gloria Baneasa
แสดงทั้งหมด (อีก 24 รายการ)
วันแข่งขัน 6
จบ
0
1
ACS Inainte Modelu
AFC Dunarea 2005 Calarasi
จบ
2
0
CS Dinamo Bucuresti
ACS Aro Muscelul C-Lung Muscel
จบ
2
1
FC Pucioasa
Scm Dunarea Giurgiu
จบ
1
1
ACS Sepsi Osk Sfantu Gheorghe 2
Asc Ciucas Tarlungeni
จบ
2
0
AFC Muscelul Campulung 2022
Acs Kse Targu Secuiesc
จบ
0
0
ACS Kids Tampa Brasov
AFC Odorheiu Secuiesc
จบ
4
1
CS Vedita Colonesti MS
ACS Cozia Calimanesti
จบ
3
1
CS Sporting Rosiori 2008
CS Viitorul Daesti
จบ
2
0
CSM Avantul Reghin
CS Unirea Ungheni 2018
จบ
3
0
ACS Medias 2022
Acad Viitorul Cluj
แสดงทั้งหมด (อีก 5 รายการ)
วันแข่งขัน 5
จบ
0
1
Universitatea Alba Iulia
ACS Medias 2022
วันแข่งขัน 5
จบ
1
1
Csm Bucovina Radauti
ACS Foresta Suceava
จบ
0
1
Csm FC Vaslui
Csm Bacau
จบ
0
4
ACS Somuz Falticeni
CS Stiinta Miroslava
จบ
1
0
AFC Metalul Buzau
CS Sporting Liesti
จบ
0
5
ACS Hamangia Baia
Vointa Limpezis
จบ
2
5
ACS Recolta Gheorghe Doja
CS Afumati
จบ
2
0
CS Blejoi
CS Tricolorul Breaza
จบ
1
2
CSO Plopeni
FC Pucioasa
จบ
1
0
Scm Dunarea Giurgiu
CS Dinamo Bucuresti
จบ
2
2
SC Popesti Leordeni
CS Paulesti
แสดงทั้งหมด (อีก 15 รายการ)
วันแข่งขัน 5
จบ
3
1
CS Aerostar Bacau
FC Rapid Brodoc
จบ
3
1
CSM Focsani 2007
ASC Unirea Branistea
จบ
1
0
Csm Ramnicu Sarat
ACS Viitorul Sutesti
จบ
3
1
AFC Dunarea 2005 Calarasi
CSA Axiopolis Sport Cernavoda
จบ
1
3
ACS Inainte Modelu
AS FC Agricola Borcea
จบ
1
4
ACS Aro Muscelul C-Lung Muscel
Csm Flacara Moreni
จบ
0
1
AFC Odorheiu Secuiesc
AFC Muscelul Campulung 2022
จบ
2
0
Unirea Bascov
Scm Ramnicu Valcea
จบ
2
1
CSM Cetatea Turnu Magurele
CS Vedita Colonesti MS
จบ
2
1
CS Gilortul Targu Carbunesti
CSM Jiul Petrosani
แสดงทั้งหมด (อีก 12 รายการ)
วันแข่งขัน 4
จบ
2
2
CSM Avantul Reghin
ACS Industria Galda
วันแข่งขัน 4
จบ
3
3
Olimpia Satu Mare
Csm Satu Mare
จบ
3
2
ACS Foresta Suceava
ACS Somuz Falticeni
จบ
0
2
CS Stiinta Miroslava
Csm FC Vaslui
จบ
3
0
Csm Bacau
CS Aerostar Bacau
จบ
2
0
FC Rapid Brodoc
ACS FC Bacau
จบ
1
10
Cso Viitorul Darabani
Csm Bucovina Radauti
จบ
3
2
CS Sporting Liesti
Csm Ramnicu Sarat
จบ
2
0
ACS Viitorul Sutesti
ACS Hamangia Baia
จบ
0
2
CS Viitorul Ianca
CSM Focsani 2007
จบ
0
0
ASC Unirea Branistea
AFC Metalul Buzau
แสดงทั้งหมด (อีก 25 รายการ)
วันแข่งขัน 4
จบ
2
0
CS Dinamo Bucuresti
CSO Plopeni
จบ
2
1
AFC Muscelul Campulung 2022
FC Rasnov
จบ
3
0
CS Vedita Colonesti MS
CS Viitorul Daesti
จบ
0
4
CS Universitatea Craiova II
CSM Deva
จบ
0
5
CS Metalurgistul Cugir
Universitatea Alba Iulia
จบ
2
1
Sanatatea Cluj
Csm Victoria Carei
จบ
1
1
FCM Baia Mare
CS Lotus Baile Felix
จบ
1
2
FC Pucioasa
CS Blejoi
จบ
3
0
ACS Sepsi Osk Sfantu Gheorghe 2
AFC Odorheiu Secuiesc
จบ
1
0
Scm Ramnicu Valcea
ACS Cozia Calimanesti
แสดงทั้งหมด (อีก 4 รายการ)
วันแข่งขัน 1
จบ
3
2
AFC Dunarea 2005 Calarasi
ACS LPS Hd Clinceni
จบ
5
1
AFC 1919 Dacia Unirea Braila
ACS Hamangia Baia
จบ
1
1
CS Vedita Colonesti MS
ACS Oltul Curtisoara
วันแข่งขัน 3
จบ
0
3
Cso Viitorul Darabani
ACS Foresta Suceava
จบ
3
2
Csm Bucovina Radauti
FC Rapid Brodoc
จบ
3
3
Csm FC Vaslui
ACS Somuz Falticeni
จบ
4
0
AFC Metalul Buzau
CS Viitorul Ianca
จบ
2
1
ASC Unirea Branistea
CS Sporting Liesti
จบ
4
2
ACS Hamangia Baia
Csm Ramnicu Sarat
จบ
3
1
CSA Axiopolis Sport Cernavoda
AS FC Agricola Borcea
จบ
2
0
ACS Recolta Gheorghe Doja
SC FC Voluntari II
จบ
1
4
CS Blejoi
CS Dinamo Bucuresti
จบ
1
2
CSO Plopeni
Csm Flacara Moreni
แสดงทั้งหมด (อีก 14 รายการ)
วันแข่งขัน 3
จบ
2
1
CS Aerostar Bacau
CS Stiinta Miroslava
จบ
3
1
CSM Focsani 2007
Vointa Limpezis
จบ
0
4
ACS Inainte Modelu
CS Afumati
จบ
3
1
AFC Dunarea 2005 Calarasi
ACS Progresul Fundulea
จบ
2
2
FC Pucioasa
CS Tricolorul Breaza
จบ
0
0
ACS Aro Muscelul C-Lung Muscel
SC Popesti Leordeni
จบ
1
1
ACS Kids Tampa Brasov
Asc Olimpic Zarnesti
จบ
5
0
AFC Odorheiu Secuiesc
ACS SR Municipal Brasov
จบ
1
4
CS Sporting Rosiori 2008
CS Vedita Colonesti MS
จบ
2
0
CSM Cetatea Turnu Magurele
Scm Ramnicu Valcea
แสดงทั้งหมด (อีก 15 รายการ)
วันแข่งขัน 3
จบ
2
0
Acso Filiasi
CS Universitatea Craiova II
วันแข่งขัน 2
จบ
3
0
Scm Zalau
Csm Victoria Carei
วันแข่งขัน 2
จบ
4
2
ACS Foresta Suceava
Csm FC Vaslui
จบ
1
1
ACS Somuz Falticeni
CS Aerostar Bacau
จบ
4
2
CS Stiinta Miroslava
ACS FC Bacau
จบ
2
4
Csm Bacau
Csm Bucovina Radauti
จบ
4
0
FC Rapid Brodoc
Cso Viitorul Darabani
จบ
5
3
CS Sporting Liesti
ACS Hamangia Baia
จบ
0
3
ACS Viitorul Sutesti
CSM Focsani 2007
จบ
0
4
Vointa Limpezis
AFC Metalul Buzau
จบ
2
1
CS Viitorul Ianca
ASC Unirea Branistea
จบ
4
3
AS FC Agricola Borcea
CS Gloria Baneasa
แสดงทั้งหมด (อีก 23 รายการ)
วันแข่งขัน 2
จบ
2
2
CS Dinamo Bucuresti
FC Pucioasa
จบ
3
1
AFC Muscelul Campulung 2022
ACS Kids Tampa Brasov
จบ
2
1
CS Vedita Colonesti MS
ACS Flacara Horezu
จบ
0
1
Unirea Bascov
CSM Cetatea Turnu Magurele
จบ
1
1
CSC Ghiroda SI Giarmata Vii
Acso Filiasi
จบ
7
1
CS Universitatea Craiova II
CS Gilortul Targu Carbunesti
จบ
0
2
CSM Avantul Reghin
CS Gloria 2018 Bistrita-Nasaud
จบ
2
1
CS Metalurgistul Cugir
ACS Medias 2022
จบ
0
1
Sanatatea Cluj
Csm Satu Mare
จบ
3
0
FCM Baia Mare
Olimpia Satu Mare
แสดงทั้งหมด (อีก 5 รายการ)
วันแข่งขัน 1
จบ
0
1
CSA Axiopolis Sport Cernavoda
ACS Progresul Fundulea
จบ
0
2
FC Rapid Brodoc
ACS Foresta Suceava
จบ
2
2
Cso Viitorul Darabani
Csm Bacau
จบ
0
2
Csm Bucovina Radauti
CS Stiinta Miroslava
จบ
1
1
CS Viitorul Ianca
CS Sporting Liesti
จบ
2
1
ASC Unirea Branistea
Vointa Limpezis
จบ
7
0
AFC Metalul Buzau
ACS Viitorul Sutesti
จบ
5
1
ACS Recolta Gheorghe Doja
CS Gloria Baneasa
จบ
3
2
CS Blejoi
CS Paulesti
จบ
1
2
CSO Plopeni
SC Popesti Leordeni
แสดงทั้งหมด (อีก 16 รายการ)
วันแข่งขัน 1
จบ
1
2
CS Aerostar Bacau
Csm FC Vaslui
จบ
3
2
CSM Focsani 2007
Csm Ramnicu Sarat
จบ
4
0
ACS Inainte Modelu
SC FC Voluntari II
จบ
2
0
FC Pucioasa
Csm Flacara Moreni
จบ
4
0
CS Dinamo Bucuresti
CS Tricolorul Breaza
จบ
5
1
AFC Muscelul Campulung 2022
Asc Olimpic Zarnesti
จบ
3
0
ACS Kids Tampa Brasov
ACS Sepsi Osk Sfantu Gheorghe 2
จบ
1
0
AFC Odorheiu Secuiesc
Acs Kse Targu Secuiesc
จบ
4
1
CSM Cetatea Turnu Magurele
ACS Cozia Calimanesti
จบ
2
3
CS Sporting Rosiori 2008
Scm Ramnicu Valcea
แสดงทั้งหมด (อีก 10 รายการ)
แชร์
Tweet
เกมการแข่งขัน
ข่าวรายวัน
ค้นหา
รายการที่ชอบ