ผลการแข่งขัน - Hessenliga 2023/2024, Germany
ค้นหา
ข่าวรายวัน
รายการที่ชอบ
การตั้งค่า
ฟุตบอล
Germany
Hessenliga
2651 ผู้ติดตาม
รายการที่ชอบ
28
2
ภาพรวม
ผลการแข่งขัน
โปรแกรมการแข่งขัน
ตารางอันดับ
สถิติ
ทีม
นัดต่อไป
0
0
SC 1929 Waldgirmes
Hanauer SC 1960
0
0
Hanauer FC 1893
SV Steinbach 1920
0
0
FC 1931 Eddersheim
KSV Baunatal
ดูการแข่งขันทุกคู่
ผลการแข่งขัน
จบ
1
0
SV Rot-Weiss Walldorf
Eintracht Stadtallendorf
จบ
2
1
FC 1931 Eddersheim
Hunfelder SV 1919
จบ
3
2
Hanauer SC 1960
SV Steinbach 1920
จบ
3
1
SV Adler Weidenhausen
VfB Marburg
จบ
3
0
FSV Fernwald
KSV Baunatal
จบ
0
3
FC 1906 Erlensee
Turk Gucu Friedberg
จบ
3
1
SC 1929 Waldgirmes
Hanauer FC 1893
จบ
0
2
FC Bayern Alzenau
FC Giessen
จบ
1
2
TUS Dietkirchen
SC Viktoria 06 Griesheim
ดูการแข่งขันทุกคู่
วันแข่งขัน 31
จบ
1
0
SV Rot-Weiss Walldorf
Eintracht Stadtallendorf
จบ
2
1
FC 1931 Eddersheim
Hunfelder SV 1919
วันแข่งขัน 31
จบ
3
2
Hanauer SC 1960
SV Steinbach 1920
จบ
3
1
SV Adler Weidenhausen
VfB Marburg
จบ
3
0
FSV Fernwald
KSV Baunatal
จบ
0
3
FC 1906 Erlensee
Turk Gucu Friedberg
จบ
3
1
SC 1929 Waldgirmes
Hanauer FC 1893
จบ
0
2
FC Bayern Alzenau
FC Giessen
จบ
1
2
TUS Dietkirchen
SC Viktoria 06 Griesheim
วันแข่งขัน 28
จบ
1
0
Hunfelder SV 1919
Hanauer SC 1960
จบ
0
2
FC 1931 Eddersheim
Turk Gucu Friedberg
วันแข่งขัน 30
จบ
1
5
SC Viktoria 06 Griesheim
SV Adler Weidenhausen
วันแข่งขัน 30
จบ
2
4
Turk Gucu Friedberg
Hanauer SC 1960
จบ
3
2
Hunfelder SV 1919
FSV Fernwald
จบ
6
4
Hanauer FC 1893
SV Rot-Weiss Walldorf
จบ
2
0
SV Steinbach 1920
SC 1929 Waldgirmes
จบ
3
0
KSV Baunatal
FC 1906 Erlensee
จบ
0
2
VfB Marburg
FC 1931 Eddersheim
จบ
4
1
FC Giessen
TUS Dietkirchen
จบ
2
3
Eintracht Stadtallendorf
FC Bayern Alzenau
วันแข่งขัน 29
จบ
4
0
SV Rot-Weiss Walldorf
SV Steinbach 1920
วันแข่งขัน 29
จบ
2
1
SV Adler Weidenhausen
FC 1931 Eddersheim
จบ
3
0
FC 1906 Erlensee
Hunfelder SV 1919
จบ
0
2
SC 1929 Waldgirmes
Turk Gucu Friedberg
จบ
2
1
TUS Dietkirchen
Eintracht Stadtallendorf
จบ
1
1
FC Bayern Alzenau
Hanauer FC 1893
จบ
0
4
SC Viktoria 06 Griesheim
FC Giessen
จบ
0
2
Hanauer SC 1960
KSV Baunatal
จบ
5
1
FSV Fernwald
VfB Marburg
วันแข่งขัน 28
จบ
2
4
SV Steinbach 1920
FC Bayern Alzenau
จบ
2
0
FC 1931 Eddersheim
FSV Fernwald
วันแข่งขัน 28
จบ
2
0
Turk Gucu Friedberg
SV Rot-Weiss Walldorf
จบ
1
1
Hanauer FC 1893
TUS Dietkirchen
จบ
1
1
KSV Baunatal
SC 1929 Waldgirmes
จบ
0
0
VfB Marburg
FC 1906 Erlensee
จบ
1
0
FC Giessen
SV Adler Weidenhausen
จบ
4
1
Eintracht Stadtallendorf
SC Viktoria 06 Griesheim
วันแข่งขัน 21
จบ
0
0
SV Adler Weidenhausen
SV Rot-Weiss Walldorf
วันแข่งขัน 27
จบ
4
4
SC Viktoria 06 Griesheim
Hanauer FC 1893
วันแข่งขัน 27
จบ
5
2
SV Rot-Weiss Walldorf
KSV Baunatal
วันแข่งขัน 27
จบ
3
0
SV Adler Weidenhausen
FSV Fernwald
จบ
0
3
FC 1906 Erlensee
FC 1931 Eddersheim
จบ
3
0
FC Bayern Alzenau
Turk Gucu Friedberg
จบ
0
0
SC 1929 Waldgirmes
Hunfelder SV 1919
จบ
3
3
TUS Dietkirchen
SV Steinbach 1920
จบ
3
0
FC Giessen
Eintracht Stadtallendorf
จบ
1
3
Hanauer SC 1960
VfB Marburg
วันแข่งขัน 26
จบ
1
1
FC 1931 Eddersheim
Hanauer SC 1960
จบ
2
1
SV Steinbach 1920
SC Viktoria 06 Griesheim
วันแข่งขัน 26
จบ
0
1
Hanauer FC 1893
FC Giessen
จบ
2
2
Hunfelder SV 1919
SV Rot-Weiss Walldorf
จบ
5
0
Turk Gucu Friedberg
TUS Dietkirchen
จบ
4
0
FSV Fernwald
FC 1906 Erlensee
จบ
0
0
KSV Baunatal
FC Bayern Alzenau
จบ
2
2
Eintracht Stadtallendorf
SV Adler Weidenhausen
จบ
1
2
VfB Marburg
SC 1929 Waldgirmes
วันแข่งขัน 19
จบ
4
1
SV Adler Weidenhausen
SC 1929 Waldgirmes
จบ
0
1
FC Giessen
FSV Fernwald
วันแข่งขัน 20
จบ
2
2
Hunfelder SV 1919
Turk Gucu Friedberg
จบ
2
3
Hanauer SC 1960
Hanauer FC 1893
จบ
1
1
VfB Marburg
SV Steinbach 1920
วันแข่งขัน 20
จบ
1
4
FC 1906 Erlensee
FC Giessen
จบ
0
0
SV Rot-Weiss Walldorf
FC Bayern Alzenau
จบ
4
1
KSV Baunatal
SV Adler Weidenhausen
จบ
0
1
FSV Fernwald
Eintracht Stadtallendorf
วันแข่งขัน 20
จบ
2
0
FC 1931 Eddersheim
Hanauer FC 1893
วันแข่งขัน 25
จบ
0
2
SC Viktoria 06 Griesheim
Turk Gucu Friedberg
จบ
2
3
SV Rot-Weiss Walldorf
VfB Marburg
วันแข่งขัน 25
จบ
3
3
SV Adler Weidenhausen
FC 1906 Erlensee
จบ
2
1
SC 1929 Waldgirmes
FC 1931 Eddersheim
จบ
1
2
TUS Dietkirchen
KSV Baunatal
จบ
3
2
FC Bayern Alzenau
Hunfelder SV 1919
จบ
2
0
FC Giessen
SV Steinbach 1920
จบ
3
1
Eintracht Stadtallendorf
Hanauer FC 1893
จบ
0
3
Hanauer SC 1960
FSV Fernwald
วันแข่งขัน 20
จบ
1
0
Hanauer SC 1960
SC Viktoria 06 Griesheim
วันแข่งขัน 24
จบ
0
2
Hanauer FC 1893
SV Adler Weidenhausen
จบ
1
1
FC 1931 Eddersheim
SV Rot-Weiss Walldorf
จบ
2
2
Eintracht Stadtallendorf
SV Steinbach 1920
วันแข่งขัน 24
จบ
0
1
FSV Fernwald
SC 1929 Waldgirmes
จบ
4
3
Hunfelder SV 1919
TUS Dietkirchen
จบ
0
1
FC 1906 Erlensee
Hanauer SC 1960
จบ
1
0
KSV Baunatal
SC Viktoria 06 Griesheim
จบ
0
3
VfB Marburg
FC Bayern Alzenau
วันแข่งขัน 24
จบ
0
2
Turk Gucu Friedberg
FC Giessen
วันแข่งขัน 20
จบ
1
0
SC 1929 Waldgirmes
TUS Dietkirchen
วันแข่งขัน 23
จบ
3
0
SV Rot-Weiss Walldorf
FSV Fernwald
จบ
0
3
SC Viktoria 06 Griesheim
Hunfelder SV 1919
วันแข่งขัน 23
จบ
2
2
TUS Dietkirchen
VfB Marburg
จบ
1
3
SV Adler Weidenhausen
Hanauer SC 1960
จบ
2
0
SC 1929 Waldgirmes
FC 1906 Erlensee
จบ
2
2
FC Bayern Alzenau
FC 1931 Eddersheim
จบ
1
1
Hanauer FC 1893
SV Steinbach 1920
จบ
0
2
Eintracht Stadtallendorf
Turk Gucu Friedberg
จบ
4
0
FC Giessen
KSV Baunatal
วันแข่งขัน 22
จบ
2
0
FC 1931 Eddersheim
TUS Dietkirchen
จบ
0
0
SV Steinbach 1920
SV Adler Weidenhausen
วันแข่งขัน 22
จบ
2
1
FC 1906 Erlensee
SV Rot-Weiss Walldorf
จบ
1
0
FSV Fernwald
FC Bayern Alzenau
จบ
1
0
Hunfelder SV 1919
FC Giessen
จบ
2
1
Turk Gucu Friedberg
Hanauer FC 1893
จบ
6
0
KSV Baunatal
Eintracht Stadtallendorf
จบ
4
0
Hanauer SC 1960
SC 1929 Waldgirmes
จบ
1
1
VfB Marburg
SC Viktoria 06 Griesheim
วันแข่งขัน 21
จบ
4
1
Hanauer FC 1893
VfB Marburg
จบ
3
0
FC Bayern Alzenau
SC 1929 Waldgirmes
จบ
3
1
TUS Dietkirchen
Hanauer SC 1960
จบ
1
1
Eintracht Stadtallendorf
FC 1931 Eddersheim
จบ
2
1
Turk Gucu Friedberg
KSV Baunatal
วันแข่งขัน 21
จบ
4
1
SC Viktoria 06 Griesheim
FC 1906 Erlensee
วันแข่งขัน 19
จบ
4
5
SV Rot-Weiss Walldorf
Hanauer SC 1960
วันแข่งขัน 19
จบ
1
0
Hanauer FC 1893
KSV Baunatal
จบ
4
0
FC Bayern Alzenau
FC 1906 Erlensee
จบ
1
3
TUS Dietkirchen
FSV Fernwald
จบ
0
1
Eintracht Stadtallendorf
Hunfelder SV 1919
จบ
1
0
FC Giessen
VfB Marburg
จบ
1
1
SV Steinbach 1920
Turk Gucu Friedberg
วันแข่งขัน 19
จบ
3
1
FC 1931 Eddersheim
SC Viktoria 06 Griesheim
วันแข่งขัน 16
จบ
1
3
Hanauer FC 1893
FC 1906 Erlensee
วันแข่งขัน 18
จบ
3
1
FC 1931 Eddersheim
FC Giessen
วันแข่งขัน 18
จบ
4
0
FC 1906 Erlensee
TUS Dietkirchen
จบ
3
5
Hunfelder SV 1919
Hanauer FC 1893
จบ
3
1
SC 1929 Waldgirmes
SV Rot-Weiss Walldorf
จบ
1
1
FSV Fernwald
SC Viktoria 06 Griesheim
จบ
2
3
Turk Gucu Friedberg
SV Adler Weidenhausen
จบ
0
3
VfB Marburg
Eintracht Stadtallendorf
จบ
2
0
Hanauer SC 1960
FC Bayern Alzenau
จบ
2
0
KSV Baunatal
SV Steinbach 1920
วันแข่งขัน 17
จบ
3
0
FC 1931 Eddersheim
SV Steinbach 1920
จบ
3
3
SV Rot-Weiss Walldorf
TUS Dietkirchen
วันแข่งขัน 17
จบ
2
3
FC 1906 Erlensee
Eintracht Stadtallendorf
จบ
1
1
Hanauer SC 1960
FC Giessen
จบ
1
4
FSV Fernwald
Hanauer FC 1893
จบ
0
3
FC Bayern Alzenau
SV Adler Weidenhausen
จบ
0
1
Hunfelder SV 1919
KSV Baunatal
จบ
3
3
SC 1929 Waldgirmes
SC Viktoria 06 Griesheim
จบ
0
3
VfB Marburg
Turk Gucu Friedberg
วันแข่งขัน 16
จบ
2
0
SC Viktoria 06 Griesheim
SV Rot-Weiss Walldorf
จบ
2
3
SV Steinbach 1920
FSV Fernwald
วันแข่งขัน 16
จบ
3
1
TUS Dietkirchen
FC Bayern Alzenau
จบ
2
0
Turk Gucu Friedberg
FC 1931 Eddersheim
จบ
2
0
SV Adler Weidenhausen
Hunfelder SV 1919
จบ
3
3
KSV Baunatal
VfB Marburg
จบ
2
1
Eintracht Stadtallendorf
Hanauer SC 1960
จบ
5
0
FC Giessen
SC 1929 Waldgirmes
วันแข่งขัน 15
จบ
1
2
SV Rot-Weiss Walldorf
FC Giessen
วันแข่งขัน 15
จบ
1
3
FC 1906 Erlensee
SV Steinbach 1920
จบ
3
1
FC Bayern Alzenau
SC Viktoria 06 Griesheim
จบ
4
6
FSV Fernwald
Turk Gucu Friedberg
จบ
2
1
SC 1929 Waldgirmes
Eintracht Stadtallendorf
จบ
2
1
SV Adler Weidenhausen
TUS Dietkirchen
จบ
2
1
VfB Marburg
Hunfelder SV 1919
จบ
4
1
KSV Baunatal
FC 1931 Eddersheim
วันแข่งขัน 14
จบ
1
3
SC Viktoria 06 Griesheim
TUS Dietkirchen
วันแข่งขัน 14
จบ
0
2
Hanauer FC 1893
SC 1929 Waldgirmes
จบ
5
1
Hunfelder SV 1919
FC 1931 Eddersheim
จบ
1
4
SV Steinbach 1920
Hanauer SC 1960
จบ
0
1
Eintracht Stadtallendorf
SV Rot-Weiss Walldorf
จบ
1
0
KSV Baunatal
FSV Fernwald
จบ
2
0
VfB Marburg
SV Adler Weidenhausen
จบ
2
1
FC Giessen
FC Bayern Alzenau
วันแข่งขัน 14
จบ
2
2
Turk Gucu Friedberg
FC 1906 Erlensee
วันแข่งขัน 13
จบ
3
2
FC 1931 Eddersheim
VfB Marburg
จบ
2
1
SV Rot-Weiss Walldorf
Hanauer FC 1893
วันแข่งขัน 13
จบ
3
0
SV Adler Weidenhausen
SC Viktoria 06 Griesheim
จบ
0
2
TUS Dietkirchen
FC Giessen
จบ
1
1
FSV Fernwald
Hunfelder SV 1919
จบ
0
5
Hanauer SC 1960
Turk Gucu Friedberg
จบ
1
1
SC 1929 Waldgirmes
SV Steinbach 1920
จบ
1
0
FC Bayern Alzenau
Eintracht Stadtallendorf
จบ
1
2
FC 1906 Erlensee
KSV Baunatal
วันแข่งขัน 12
จบ
2
6
Hanauer FC 1893
FC Bayern Alzenau
จบ
1
2
FC 1931 Eddersheim
SV Adler Weidenhausen
จบ
0
3
SV Steinbach 1920
SV Rot-Weiss Walldorf
วันแข่งขัน 12
จบ
3
1
Turk Gucu Friedberg
SC 1929 Waldgirmes
จบ
4
2
Hunfelder SV 1919
FC 1906 Erlensee
จบ
4
1
Eintracht Stadtallendorf
TUS Dietkirchen
จบ
0
4
VfB Marburg
FSV Fernwald
จบ
2
2
FC Giessen
SC Viktoria 06 Griesheim
จบ
6
0
KSV Baunatal
Hanauer SC 1960
วันแข่งขัน 11
จบ
5
3
Turk Gucu Friedberg
Hunfelder SV 1919
จบ
1
2
Eintracht Stadtallendorf
FSV Fernwald
จบ
1
4
SC Viktoria 06 Griesheim
Hanauer SC 1960
จบ
1
1
FC Bayern Alzenau
SV Rot-Weiss Walldorf
จบ
2
4
SV Steinbach 1920
VfB Marburg
จบ
2
1
TUS Dietkirchen
SC 1929 Waldgirmes
จบ
0
3
Hanauer FC 1893
FC 1931 Eddersheim
จบ
0
2
SV Adler Weidenhausen
KSV Baunatal
จบ
1
1
FC Giessen
FC 1906 Erlensee
วันแข่งขัน 10
จบ
3
0
Hanauer SC 1960
Hunfelder SV 1919
จบ
0
2
FC 1906 Erlensee
VfB Marburg
จบ
1
4
SC 1929 Waldgirmes
KSV Baunatal
จบ
5
0
FC Bayern Alzenau
SV Steinbach 1920
จบ
0
3
TUS Dietkirchen
Hanauer FC 1893
จบ
0
3
SV Adler Weidenhausen
FC Giessen
จบ
1
0
SC Viktoria 06 Griesheim
Eintracht Stadtallendorf
วันแข่งขัน 10
จบ
2
3
SV Rot-Weiss Walldorf
Turk Gucu Friedberg
จบ
2
3
FSV Fernwald
FC 1931 Eddersheim
วันแข่งขัน 21
จบ
0
1
SV Steinbach 1920
Hunfelder SV 1919
วันแข่งขัน 9
จบ
2
0
SV Steinbach 1920
TUS Dietkirchen
จบ
1
0
FC 1931 Eddersheim
FC 1906 Erlensee
วันแข่งขัน 9
จบ
0
2
Turk Gucu Friedberg
FC Bayern Alzenau
จบ
8
2
Hunfelder SV 1919
SC 1929 Waldgirmes
จบ
4
1
Hanauer FC 1893
SC Viktoria 06 Griesheim
จบ
3
0
FSV Fernwald
SV Adler Weidenhausen
จบ
0
2
Eintracht Stadtallendorf
FC Giessen
จบ
5
2
KSV Baunatal
SV Rot-Weiss Walldorf
จบ
2
3
VfB Marburg
Hanauer SC 1960
วันแข่งขัน 8
จบ
1
3
SV Rot-Weiss Walldorf
Hunfelder SV 1919
วันแข่งขัน 8
จบ
2
1
FC 1906 Erlensee
FSV Fernwald
จบ
2
0
Hanauer SC 1960
FC 1931 Eddersheim
จบ
1
4
TUS Dietkirchen
Turk Gucu Friedberg
จบ
3
0
FC Bayern Alzenau
KSV Baunatal
จบ
3
1
SC 1929 Waldgirmes
VfB Marburg
จบ
1
1
SV Adler Weidenhausen
Eintracht Stadtallendorf
จบ
1
1
SC Viktoria 06 Griesheim
SV Steinbach 1920
จบ
2
2
FC Giessen
Hanauer FC 1893
วันแข่งขัน 7
จบ
1
1
FC 1931 Eddersheim
SC 1929 Waldgirmes
วันแข่งขัน 7
จบ
2
2
FC 1906 Erlensee
SV Adler Weidenhausen
จบ
7
0
Turk Gucu Friedberg
SC Viktoria 06 Griesheim
จบ
1
4
Hunfelder SV 1919
FC Bayern Alzenau
จบ
2
1
FSV Fernwald
Hanauer SC 1960
จบ
1
1
Hanauer FC 1893
Eintracht Stadtallendorf
จบ
0
2
SV Steinbach 1920
FC Giessen
จบ
4
0
VfB Marburg
SV Rot-Weiss Walldorf
จบ
2
1
KSV Baunatal
TUS Dietkirchen
วันแข่งขัน 6
จบ
0
2
SC Viktoria 06 Griesheim
KSV Baunatal
จบ
3
3
SV Steinbach 1920
Eintracht Stadtallendorf
วันแข่งขัน 6
จบ
4
1
Hanauer SC 1960
FC 1906 Erlensee
จบ
5
0
SV Adler Weidenhausen
Hanauer FC 1893
จบ
0
1
FC Bayern Alzenau
VfB Marburg
จบ
1
1
TUS Dietkirchen
Hunfelder SV 1919
จบ
3
3
SC 1929 Waldgirmes
FSV Fernwald
จบ
1
0
FC Giessen
Turk Gucu Friedberg
วันแข่งขัน 6
จบ
2
1
SV Rot-Weiss Walldorf
FC 1931 Eddersheim
วันแข่งขัน 5
จบ
3
1
FC 1931 Eddersheim
FC Bayern Alzenau
จบ
2
2
KSV Baunatal
FC Giessen
วันแข่งขัน 5
จบ
3
1
FC 1906 Erlensee
SC 1929 Waldgirmes
จบ
2
0
Hanauer SC 1960
SV Adler Weidenhausen
จบ
3
3
Turk Gucu Friedberg
Eintracht Stadtallendorf
จบ
3
2
Hunfelder SV 1919
SC Viktoria 06 Griesheim
จบ
2
0
FSV Fernwald
SV Rot-Weiss Walldorf
จบ
4
3
VfB Marburg
TUS Dietkirchen
วันแข่งขัน 5
จบ
2
1
SV Steinbach 1920
Hanauer FC 1893
วันแข่งขัน 4
จบ
2
2
TUS Dietkirchen
FC 1931 Eddersheim
วันแข่งขัน 4
จบ
0
3
Hanauer FC 1893
Turk Gucu Friedberg
จบ
1
4
SC 1929 Waldgirmes
Hanauer SC 1960
จบ
2
1
FC Bayern Alzenau
FSV Fernwald
จบ
0
0
SV Adler Weidenhausen
SV Steinbach 1920
จบ
1
1
FC Giessen
Hunfelder SV 1919
จบ
6
0
Eintracht Stadtallendorf
KSV Baunatal
จบ
2
0
SC Viktoria 06 Griesheim
VfB Marburg
วันแข่งขัน 4
จบ
1
0
SV Rot-Weiss Walldorf
FC 1906 Erlensee
วันแข่งขัน 3
จบ
3
2
Turk Gucu Friedberg
SV Steinbach 1920
วันแข่งขัน 3
จบ
0
2
Hanauer SC 1960
SV Rot-Weiss Walldorf
จบ
2
4
FC 1906 Erlensee
FC Bayern Alzenau
จบ
3
2
Hunfelder SV 1919
Eintracht Stadtallendorf
จบ
3
0
KSV Baunatal
Hanauer FC 1893
จบ
3
2
SC 1929 Waldgirmes
SV Adler Weidenhausen
จบ
0
0
VfB Marburg
FC Giessen
วันแข่งขัน 3
จบ
0
0
SC Viktoria 06 Griesheim
FC 1931 Eddersheim
จบ
2
0
FSV Fernwald
TUS Dietkirchen
วันแข่งขัน 2
จบ
2
2
SV Steinbach 1920
KSV Baunatal
วันแข่งขัน 2
จบ
5
3
SV Rot-Weiss Walldorf
SC 1929 Waldgirmes
จบ
1
0
FC Bayern Alzenau
Hanauer SC 1960
จบ
0
5
SV Adler Weidenhausen
Turk Gucu Friedberg
จบ
1
4
TUS Dietkirchen
FC 1906 Erlensee
จบ
1
3
Hanauer FC 1893
Hunfelder SV 1919
จบ
1
1
SC Viktoria 06 Griesheim
FSV Fernwald
จบ
1
3
FC Giessen
FC 1931 Eddersheim
จบ
2
1
Eintracht Stadtallendorf
VfB Marburg
วันแข่งขัน 1
จบ
4
3
SV Rot-Weiss Walldorf
SV Adler Weidenhausen
วันแข่งขัน 1
จบ
0
1
FC 1906 Erlensee
SC Viktoria 06 Griesheim
จบ
2
0
Hanauer SC 1960
TUS Dietkirchen
จบ
1
4
FSV Fernwald
FC Giessen
จบ
3
2
Hunfelder SV 1919
SV Steinbach 1920
จบ
2
5
SC 1929 Waldgirmes
FC Bayern Alzenau
จบ
1
1
KSV Baunatal
Turk Gucu Friedberg
จบ
1
3
VfB Marburg
Hanauer FC 1893
วันแข่งขัน 1
จบ
2
1
FC 1931 Eddersheim
Eintracht Stadtallendorf
แชร์
Tweet
เกมการแข่งขัน
ข่าวรายวัน
ค้นหา
รายการที่ชอบ