ผลการแข่งขัน - Regionalliga Centre 2023/2024, Austria
ค้นหา
ข่าวรายวัน
รายการที่ชอบ
การตั้งค่า
ฟุตบอล
Austria
Regionalliga Centre
3933 ผู้ติดตาม
รายการที่ชอบ
28
9
ภาพรวม
ผลการแข่งขัน
โปรแกรมการแข่งขัน
ตารางอันดับ
สถิติ
ทีม
นัดต่อไป
0
0
ASK Voitsberg
SV Allerheiligen
0
0
Vorwärts Steyr
Deutschlandsberger SC
0
0
FC Gleisdorf 09
Union Gurten
0
0
LASK
SC Weiz
0
0
Junge Wikinger Ried
ASK Klagenfurt
0
0
Wolfsberger AC (A)
Union Vocklamarkt
0
0
TUS Bad Gleichenberg
USV St. Anna am Aigen
ดูการแข่งขันทุกคู่
ผลการแข่งขัน
จบ
1
2
SPG Wallern/ASV ST Marienkirchen
SPG Hogo Wels
จบ
2
2
SC Weiz
USV St. Anna am Aigen
ดูการแข่งขันทุกคู่
วันแข่งขัน 26
จบ
1
2
SPG Wallern/ASV ST Marienkirchen
SPG Hogo Wels
วันแข่งขัน 22
จบ
2
2
SC Weiz
USV St. Anna am Aigen
วันแข่งขัน 25
จบ
1
1
ASK Klagenfurt
Wolfsberger AC (A)
วันแข่งขัน 25
จบ
1
1
USV St. Anna am Aigen
FC Gleisdorf 09
วันแข่งขัน 25
จบ
5
1
Deutschlandsberger SC
TUS Bad Gleichenberg
จบ
0
2
Union Vocklamarkt
ASK Voitsberg
จบ
3
4
SV Allerheiligen
Vorwärts Steyr
จบ
5
3
SC Weiz
Junge Wikinger Ried
จบ
2
0
Union Gurten
SPG Wallern/ASV ST Marienkirchen
วันแข่งขัน 24
จบ
2
2
Junge Wikinger Ried
Wolfsberger AC (A)
วันแข่งขัน 24
จบ
3
2
ASK Voitsberg
ASK Klagenfurt
จบ
4
3
TUS Bad Gleichenberg
SV Allerheiligen
จบ
1
0
LASK
Union Gurten
จบ
1
3
SC Weiz
SPG Hogo Wels
จบ
1
4
FC Gleisdorf 09
Deutschlandsberger SC
จบ
0
0
Vorwärts Steyr
Union Vocklamarkt
จบ
5
1
SPG Wallern/ASV ST Marienkirchen
USV St. Anna am Aigen
วันแข่งขัน 23
จบ
2
1
ASK Klagenfurt
Vorwärts Steyr
จบ
3
2
Wolfsberger AC (A)
ASK Voitsberg
วันแข่งขัน 23
จบ
3
1
USV St. Anna am Aigen
LASK
จบ
1
1
Union Gurten
SC Weiz
วันแข่งขัน 23
จบ
0
2
SV Allerheiligen
FC Gleisdorf 09
จบ
5
0
SPG Hogo Wels
Junge Wikinger Ried
จบ
2
1
Union Vocklamarkt
TUS Bad Gleichenberg
จบ
3
0
Deutschlandsberger SC
SPG Wallern/ASV ST Marienkirchen
วันแข่งขัน 22
จบ
1
3
Junge Wikinger Ried
ASK Voitsberg
จบ
2
0
LASK
Deutschlandsberger SC
จบ
3
1
TUS Bad Gleichenberg
ASK Klagenfurt
จบ
0
1
SPG Hogo Wels
Union Gurten
จบ
2
2
FC Gleisdorf 09
Union Vocklamarkt
จบ
1
2
Vorwärts Steyr
Wolfsberger AC (A)
จบ
5
3
SPG Wallern/ASV ST Marienkirchen
SV Allerheiligen
วันแข่งขัน 21
จบ
2
0
ASK Klagenfurt
FC Gleisdorf 09
วันแข่งขัน 21
จบ
0
2
USV St. Anna am Aigen
SPG Hogo Wels
จบ
0
2
Wolfsberger AC (A)
TUS Bad Gleichenberg
วันแข่งขัน 21
จบ
1
0
ASK Voitsberg
Vorwärts Steyr
จบ
0
5
SV Allerheiligen
LASK
จบ
0
2
Deutschlandsberger SC
SC Weiz
จบ
1
0
Union Gurten
Junge Wikinger Ried
จบ
3
1
Union Vocklamarkt
SPG Wallern/ASV ST Marienkirchen
วันแข่งขัน 20
จบ
2
1
Junge Wikinger Ried
Vorwärts Steyr
จบ
1
0
Union Gurten
USV St. Anna am Aigen
วันแข่งขัน 20
จบ
2
0
SC Weiz
SV Allerheiligen
จบ
3
2
FC Gleisdorf 09
Wolfsberger AC (A)
จบ
3
0
LASK
Union Vocklamarkt
จบ
1
1
SPG Hogo Wels
Deutschlandsberger SC
จบ
1
6
TUS Bad Gleichenberg
ASK Voitsberg
จบ
2
1
SPG Wallern/ASV ST Marienkirchen
ASK Klagenfurt
วันแข่งขัน 19
จบ
2
1
ASK Klagenfurt
LASK
วันแข่งขัน 19
จบ
1
1
ASK Voitsberg
FC Gleisdorf 09
จบ
3
1
USV St. Anna am Aigen
Junge Wikinger Ried
จบ
3
2
Vorwärts Steyr
TUS Bad Gleichenberg
จบ
1
1
Deutschlandsberger SC
Union Gurten
จบ
1
1
SV Allerheiligen
SPG Hogo Wels
จบ
0
1
Union Vocklamarkt
SC Weiz
จบ
2
2
Wolfsberger AC (A)
SPG Wallern/ASV ST Marienkirchen
วันแข่งขัน 18
จบ
2
0
USV St. Anna am Aigen
Deutschlandsberger SC
จบ
5
0
Union Gurten
SV Allerheiligen
จบ
4
4
Junge Wikinger Ried
TUS Bad Gleichenberg
วันแข่งขัน 18
จบ
1
1
SPG Wallern/ASV ST Marienkirchen
ASK Voitsberg
จบ
1
4
SC Weiz
ASK Klagenfurt
จบ
3
0
FC Gleisdorf 09
Vorwärts Steyr
จบ
3
0
SPG Hogo Wels
Union Vocklamarkt
จบ
1
1
LASK
Wolfsberger AC (A)
วันแข่งขัน 17
จบ
1
2
Wolfsberger AC (A)
SC Weiz
จบ
3
2
ASK Klagenfurt
SPG Hogo Wels
วันแข่งขัน 17
จบ
3
0
ASK Voitsberg
LASK
จบ
1
1
TUS Bad Gleichenberg
FC Gleisdorf 09
จบ
1
2
Deutschlandsberger SC
Junge Wikinger Ried
จบ
4
0
SV Allerheiligen
USV St. Anna am Aigen
จบ
0
3
Union Vocklamarkt
Union Gurten
จบ
2
0
Vorwärts Steyr
SPG Wallern/ASV ST Marienkirchen
วันแข่งขัน 16
จบ
3
1
USV St. Anna am Aigen
Union Vocklamarkt
จบ
1
0
Union Gurten
ASK Klagenfurt
จบ
2
1
Junge Wikinger Ried
FC Gleisdorf 09
วันแข่งขัน 16
จบ
0
1
Deutschlandsberger SC
SV Allerheiligen
จบ
1
3
SC Weiz
ASK Voitsberg
จบ
1
3
SPG Hogo Wels
Wolfsberger AC (A)
จบ
1
0
LASK
Vorwärts Steyr
จบ
5
1
SPG Wallern/ASV ST Marienkirchen
TUS Bad Gleichenberg
วันแข่งขัน 15
จบ
2
3
SV Allerheiligen
Junge Wikinger Ried
จบ
0
4
FC Gleisdorf 09
LASK
วันแข่งขัน 15
จบ
4
0
USV St. Anna am Aigen
ASK Klagenfurt
วันแข่งขัน 15
จบ
2
3
SPG Hogo Wels
ASK Voitsberg
จบ
4
1
Deutschlandsberger SC
Union Vocklamarkt
จบ
1
0
LASK
TUS Bad Gleichenberg
จบ
1
2
SC Weiz
Vorwärts Steyr
จบ
2
1
SPG Wallern/ASV ST Marienkirchen
FC Gleisdorf 09
จบ
0
2
Union Gurten
Wolfsberger AC (A)
วันแข่งขัน 14
จบ
0
0
Wolfsberger AC (A)
USV St. Anna am Aigen
จบ
3
1
ASK Klagenfurt
Deutschlandsberger SC
วันแข่งขัน 14
จบ
0
3
Junge Wikinger Ried
SPG Wallern/ASV ST Marienkirchen
วันแข่งขัน 14
จบ
2
4
TUS Bad Gleichenberg
SC Weiz
จบ
0
2
Union Gurten
ASK Voitsberg
จบ
1
0
Vorwärts Steyr
SPG Hogo Wels
จบ
2
0
Union Vocklamarkt
SV Allerheiligen
วันแข่งขัน 13
จบ
1
6
USV St. Anna am Aigen
ASK Voitsberg
จบ
1
1
Union Gurten
Vorwärts Steyr
วันแข่งขัน 13
จบ
4
2
Union Vocklamarkt
Junge Wikinger Ried
จบ
2
2
SPG Hogo Wels
TUS Bad Gleichenberg
จบ
0
2
Deutschlandsberger SC
Wolfsberger AC (A)
จบ
3
0
SV Allerheiligen
ASK Klagenfurt
จบ
1
2
SC Weiz
FC Gleisdorf 09
จบ
1
1
LASK
SPG Wallern/ASV ST Marienkirchen
วันแข่งขัน 12
จบ
3
1
ASK Klagenfurt
Union Vocklamarkt
วันแข่งขัน 12
จบ
2
5
Junge Wikinger Ried
LASK
จบ
1
2
Wolfsberger AC (A)
SV Allerheiligen
วันแข่งขัน 12
จบ
0
2
FC Gleisdorf 09
SPG Hogo Wels
จบ
1
1
ASK Voitsberg
Deutschlandsberger SC
จบ
4
2
SPG Wallern/ASV ST Marienkirchen
SC Weiz
จบ
0
0
Vorwärts Steyr
USV St. Anna am Aigen
จบ
3
1
Union Gurten
TUS Bad Gleichenberg
วันแข่งขัน 11
จบ
3
3
ASK Klagenfurt
Junge Wikinger Ried
วันแข่งขัน 11
จบ
1
0
USV St. Anna am Aigen
TUS Bad Gleichenberg
จบ
2
2
SPG Hogo Wels
SPG Wallern/ASV ST Marienkirchen
จบ
2
1
Union Gurten
FC Gleisdorf 09
วันแข่งขัน 11
จบ
1
0
Union Vocklamarkt
Wolfsberger AC (A)
จบ
1
1
Deutschlandsberger SC
Vorwärts Steyr
จบ
1
0
SV Allerheiligen
ASK Voitsberg
จบ
1
1
SC Weiz
LASK
วันแข่งขัน 10
จบ
0
3
Wolfsberger AC (A)
ASK Klagenfurt
วันแข่งขัน 10
จบ
2
4
Junge Wikinger Ried
SC Weiz
จบ
1
0
SPG Wallern/ASV ST Marienkirchen
Union Gurten
วันแข่งขัน 10
จบ
2
3
TUS Bad Gleichenberg
Deutschlandsberger SC
จบ
2
3
Vorwärts Steyr
SV Allerheiligen
จบ
2
0
ASK Voitsberg
Union Vocklamarkt
จบ
2
2
LASK
SPG Hogo Wels
จบ
0
1
FC Gleisdorf 09
USV St. Anna am Aigen
วันแข่งขัน 9
จบ
1
2
Wolfsberger AC (A)
Junge Wikinger Ried
วันแข่งขัน 9
จบ
1
0
USV St. Anna am Aigen
SPG Wallern/ASV ST Marienkirchen
จบ
1
2
ASK Klagenfurt
ASK Voitsberg
วันแข่งขัน 9
จบ
0
0
SV Allerheiligen
TUS Bad Gleichenberg
จบ
3
0
Union Vocklamarkt
Vorwärts Steyr
จบ
2
3
Deutschlandsberger SC
FC Gleisdorf 09
จบ
1
0
SPG Hogo Wels
SC Weiz
วันแข่งขัน 9
จบ
1
0
Union Gurten
LASK
วันแข่งขัน 7
จบ
1
2
Wolfsberger AC (A)
Vorwärts Steyr
วันแข่งขัน 8
จบ
2
0
TUS Bad Gleichenberg
Union Vocklamarkt
จบ
0
0
FC Gleisdorf 09
SV Allerheiligen
จบ
8
0
ASK Voitsberg
Wolfsberger AC (A)
จบ
7
0
LASK
USV St. Anna am Aigen
จบ
1
1
Vorwärts Steyr
ASK Klagenfurt
จบ
2
2
SC Weiz
Union Gurten
จบ
2
1
SPG Wallern/ASV ST Marienkirchen
Deutschlandsberger SC
จบ
0
1
Junge Wikinger Ried
SPG Hogo Wels
วันแข่งขัน 7
จบ
1
1
ASK Klagenfurt
TUS Bad Gleichenberg
วันแข่งขัน 7
จบ
1
0
USV St. Anna am Aigen
SC Weiz
จบ
1
1
Union Vocklamarkt
FC Gleisdorf 09
วันแข่งขัน 7
จบ
3
0
ASK Voitsberg
Junge Wikinger Ried
จบ
3
1
Deutschlandsberger SC
LASK
จบ
0
0
Union Gurten
SPG Hogo Wels
จบ
1
3
SV Allerheiligen
SPG Wallern/ASV ST Marienkirchen
วันแข่งขัน 2
จบ
3
0
FC Gleisdorf 09
TUS Bad Gleichenberg
วันแข่งขัน 6
จบ
1
0
Junge Wikinger Ried
Union Gurten
วันแข่งขัน 6
จบ
1
0
Vorwärts Steyr
ASK Voitsberg
จบ
2
1
TUS Bad Gleichenberg
Wolfsberger AC (A)
จบ
3
0
FC Gleisdorf 09
ASK Klagenfurt
จบ
5
1
LASK
SV Allerheiligen
จบ
4
0
SPG Hogo Wels
USV St. Anna am Aigen
จบ
2
1
SC Weiz
Deutschlandsberger SC
จบ
5
0
SPG Wallern/ASV ST Marienkirchen
Union Vocklamarkt
วันแข่งขัน 5
จบ
0
5
Wolfsberger AC (A)
FC Gleisdorf 09
วันแข่งขัน 5
จบ
0
1
USV St. Anna am Aigen
Union Gurten
จบ
2
5
ASK Klagenfurt
SPG Wallern/ASV ST Marienkirchen
วันแข่งขัน 5
จบ
1
1
Deutschlandsberger SC
SPG Hogo Wels
จบ
2
1
Vorwärts Steyr
Junge Wikinger Ried
จบ
4
0
SV Allerheiligen
SC Weiz
จบ
1
1
Union Vocklamarkt
LASK
จบ
4
1
ASK Voitsberg
TUS Bad Gleichenberg
วันแข่งขัน 4
จบ
1
2
FC Gleisdorf 09
ASK Voitsberg
จบ
3
4
Junge Wikinger Ried
USV St. Anna am Aigen
วันแข่งขัน 4
จบ
4
2
SPG Hogo Wels
SV Allerheiligen
จบ
2
1
TUS Bad Gleichenberg
Vorwärts Steyr
จบ
1
3
LASK
ASK Klagenfurt
จบ
1
2
Union Gurten
Deutschlandsberger SC
จบ
3
1
SC Weiz
Union Vocklamarkt
จบ
3
3
SPG Wallern/ASV ST Marienkirchen
Wolfsberger AC (A)
วันแข่งขัน 2
จบ
1
4
USV St. Anna am Aigen
SV Allerheiligen
วันแข่งขัน 3
จบ
4
4
Wolfsberger AC (A)
LASK
จบ
2
3
ASK Klagenfurt
SC Weiz
วันแข่งขัน 3
จบ
0
3
Union Vocklamarkt
SPG Hogo Wels
จบ
1
1
Deutschlandsberger SC
USV St. Anna am Aigen
จบ
0
5
SV Allerheiligen
Union Gurten
จบ
1
0
Vorwärts Steyr
FC Gleisdorf 09
จบ
1
5
TUS Bad Gleichenberg
Junge Wikinger Ried
จบ
4
0
ASK Voitsberg
SPG Wallern/ASV ST Marienkirchen
วันแข่งขัน 2
จบ
2
3
SC Weiz
Wolfsberger AC (A)
วันแข่งขัน 2
จบ
1
2
Union Gurten
Union Vocklamarkt
จบ
0
5
Junge Wikinger Ried
Deutschlandsberger SC
วันแข่งขัน 2
จบ
2
2
LASK
ASK Voitsberg
จบ
3
0
SPG Hogo Wels
ASK Klagenfurt
จบ
1
0
SPG Wallern/ASV ST Marienkirchen
Vorwärts Steyr
วันแข่งขัน 1
จบ
1
4
Wolfsberger AC (A)
SPG Hogo Wels
วันแข่งขัน 1
จบ
2
1
FC Gleisdorf 09
Junge Wikinger Ried
จบ
1
0
Vorwärts Steyr
LASK
จบ
4
0
ASK Voitsberg
SC Weiz
จบ
1
2
SV Allerheiligen
Deutschlandsberger SC
จบ
3
2
Union Vocklamarkt
USV St. Anna am Aigen
จบ
2
1
TUS Bad Gleichenberg
SPG Wallern/ASV ST Marienkirchen
จบ
1
3
ASK Klagenfurt
Union Gurten
แชร์
Tweet
เกมการแข่งขัน
ข่าวรายวัน
ค้นหา
รายการที่ชอบ