Kết quả - Copa Paraguay 2023, Paraguay
Tìm kiếm
Tin Hằng ngày
Yêu thích
Cài đặt
Bóng đá
Paraguay
Copa Paraguay
1768 người theo dõi
Yêu thích
6
2
Tổng quan
Kết quả
Lượt đấu
Bảng xếp hạng
Thống kê
Đội bóng
Sắp diễn ra
Không có dữ liệu
Kết quả
KT
1
1
Sportivo Trinidense
Libertad Asuncion
KT
1
1
Club Guarani Asuncion
Nacional Asuncion
Xem tất cả trận đấu
Final
KT
1
1
Sportivo Trinidense
Libertad Asuncion
3rd place final
KT
1
1
Club Guarani Asuncion
Nacional Asuncion
Semifinal
KT
3
1
Libertad Asuncion
Nacional Asuncion
Semifinal
KT
2
0
Sportivo Trinidense
Club Guarani Asuncion
Quarterfinal
KT
3
0
Libertad Asuncion
Deportivo Santani
Quarterfinal
KT
2
0
Club Guarani Asuncion
CD Recoleta
KT
0
1
Sportivo Ameliano
Sportivo Trinidense
Quarterfinal
KT
2
0
Nacional Asuncion
Martin Ledesma
Round of 16
KT
2
0
Club Guarani Asuncion
Guairena FC
Round of 16
KT
1
3
Cerro Porteño
Sportivo Ameliano
Round of 16
KT
0
1
CS 2 de Mayo
Deportivo Santani
Round of 16
KT
1
0
Martin Ledesma
Rubio Nu
KT
2
2
CD Recoleta
Atyra FC
Round of 16
KT
1
2
Sportivo San Lorenzo
Libertad Asuncion
Round of 16
KT
1
2
Tacuary Asuncion
Sportivo Trinidense
KT
0
0
Nacional Asuncion
Sportivo Luqueno
Round of 32
KT
0
3
Sol de America Villa Elisa
Libertad Asuncion
KT
0
14
Valois Rivarola
Club Guarani Asuncion
Round of 32
KT
1
0
Deportivo Santani
Club General Caballero JLM
KT
0
1
CA 3 de Febrero CDE
Sportivo Trinidense
Round of 32
KT
0
0
Club Silvio Pettirossi
Martin Ledesma
Round of 32
KT
1
1
24 de Setiembre VP
Cerro Porteño
Round of 32
KT
4
0
CD Recoleta
CA Colegiales
Round of 32
KT
2
0
CS 2 de Mayo
Resistencia SC
Round of 32
KT
0
2
Cristobal Colon JAS
Nacional Asuncion
KT
0
3
3 de Noviembre de B San Pablo
Guairena FC
Round of 32
KT
0
0
Sportivo San Lorenzo
Club Olimpia
KT
0
3
Independiente Campo Grande
Sportivo Ameliano
Round of 32
KT
2
1
Rubio Nu
Amambay de Capitan Bado
Round of 32
KT
0
6
Club Oriental
Sportivo Luqueno
Round of 32
KT
1
1
Atyra FC
Carapegua
Round of 32
KT
1
2
Club Fernando de La Mora
Tacuary Asuncion
Round 2
KT
0
2
General Diaz
CS 2 de Mayo
KT
4
0
Amambay de Capitan Bado
12 de Octubre de Itaugua
Round 2
KT
1
3
CS Limpeno
Martin Ledesma
KT
0
1
CA Tembetary Ypane
Atyra FC
KT
2
7
Sport Colombia
Club Fernando de La Mora
Round 2
KT
0
2
Deportivo Capiata
Independiente Campo Grande
KT
1
3
Club 1 de Marzo Fdm
CA Colegiales
Round 2
KT
0
4
SP San Pedro de San Pedro Del P...
Sol de America Villa Elisa
KT
2
3
Club River Plate Asuncion
Carapegua
KT
2
3
14 de Mayo de Capiibary
3 de Noviembre de B San Pablo
Round 2
KT
0
3
Universidad Catolica de Repatri...
CA 3 de Febrero CDE
KT
1
1
Club Silvio Pettirossi
Pastoreo FC
Round 2
KT
0
1
12 de Octubre de San Domingo
Sportivo San Lorenzo
KT
3
1
Club Oriental
Union Ybyraro de Capiata
Round 2
KT
1
3
Cerro Porteno de Mbocayaty
CD Recoleta
KT
0
0
Club 1.° de Marzo Pilar
Cristobal Colon JAS
Round 2
KT
1
2
Club Dr Benjamin Aceval
Valois Rivarola
KT
1
5
Cerro Porteno de Filadelfia
24 de Setiembre VP
Round 2
KT
0
0
General Caballero ZC
Deportivo Santani
KT
1
5
Sport Santa Cecilia de Belen
Rubio Nu
Chia sẻ
Tweet
Trận đấu
Tin Hằng ngày
Tìm kiếm
Yêu thích