Kết quả - Liga 3 2023/2024, Romania
Tìm kiếm
Tin Hằng ngày
Yêu thích
Cài đặt
Bóng đá
Romania
Liga 3
122 người theo dõi
Yêu thích
25
5
Tổng quan
Kết quả
Lượt đấu
Bảng xếp hạng
Thống kê
Đội bóng
Sắp diễn ra
0
0
CSM Focsani 2007
AFC Metalul Buzau
0
0
CS Afumati
CS Dinamo Bucuresti
0
0
AFC Muscelul Campulung 2022
Scm Ramnicu Valcea
0
0
CSC Ghiroda SI Giarmata Vii
FC Bihor Oradea
0
0
CS Gloria 2018 Bistrita-Nasaud
CS Unirea Ungheni 2018
0
0
AFC Metalul Buzau
CSM Focsani 2007
0
0
CS Dinamo Bucuresti
CS Afumati
0
0
Scm Ramnicu Valcea
AFC Muscelul Campulung 2022
0
0
FC Bihor Oradea
CSC Ghiroda SI Giarmata Vii
0
0
CS Unirea Ungheni 2018
CS Gloria 2018 Bistrita-Nasaud
Xem tất cả trận đấu
Kết quả
KT
0
3
ACS Viitorul Sutesti
ACS Hamangia Baia
KT
3
2
AFC 1919 Dacia Unirea Braila
Vointa Limpezis
KT
3
3
SC FC Voluntari II
CSA Axiopolis Sport Cernavoda
KT
2
1
CS Gloria Baneasa
ACS Inainte Modelu
KT
1
1
ACS Recolta Gheorghe Doja
ACS Progresul Fundulea
KT
2
4
CS Paulesti
CSO Plopeni
KT
2
1
Csm Flacara Moreni
ACS Aro Muscelul C-Lung Muscel
KT
3
1
FC Pucioasa
CS Tricolorul Breaza
KT
3
0
ACS SR Municipal Brasov
ACS Sepsi Osk Sfantu Gheorghe 2
KT
2
2
Acs Kse Targu Secuiesc
AFCS Viitorul Curita
KT
4
1
AFC Odorheiu Secuiesc
Asc Ciucas Tarlungeni
KT
0
2
ACS Cozia Calimanesti
Unirea Bascov
KT
2
3
ACS Flacara Horezu
Cso Petrolul Potcoava
KT
3
1
FCM Baia Mare
Sanatatea Cluj
KT
2
5
Csm Victoria Carei
Olimpia Satu Mare
KT
3
0
CS Lotus Baile Felix
CS Minerul 1947 Ocna Dej
Xem tất cả trận đấu
Ngày thi đấu 10
KT
0
3
ACS Viitorul Sutesti
ACS Hamangia Baia
KT
3
2
AFC 1919 Dacia Unirea Braila
Vointa Limpezis
KT
3
3
SC FC Voluntari II
CSA Axiopolis Sport Cernavoda
KT
2
1
CS Gloria Baneasa
ACS Inainte Modelu
KT
1
1
ACS Recolta Gheorghe Doja
ACS Progresul Fundulea
KT
2
4
CS Paulesti
CSO Plopeni
KT
2
1
Csm Flacara Moreni
ACS Aro Muscelul C-Lung Muscel
KT
3
1
FC Pucioasa
CS Tricolorul Breaza
KT
3
0
ACS SR Municipal Brasov
ACS Sepsi Osk Sfantu Gheorghe 2
KT
2
2
Acs Kse Targu Secuiesc
AFCS Viitorul Curita
Hiện tất cả (Thêm 16 kết quả)
Ngày thi đấu 10
KT
7
0
ACS Somuz Falticeni
FC Rapid Brodoc
KT
2
4
Csm Ramnicu Sarat
CS Viitorul Ianca
KT
4
2
CS Sporting Rosiori 2008
ACS Oltul Curtisoara
KT
2
2
Cso Turceni
AFC Vointa Lupac
KT
3
4
CS Gilortul Targu Carbunesti
CSM Jiul Petrosani
KT
2
1
Acb Ineu
CSM Avantul Periam
KT
3
2
CS Universitatea Craiova II
U Craiova 1948 Sa 2
KT
9
2
ACS Progresul Pecica
CS Socodor
KT
0
0
CS Soimii Lipova
CS Gloria Lunca-Teuz Cermei
KT
3
3
ACS Mse Targu Mures
CSM Avantul Reghin
Hiện tất cả (Thêm 2 kết quả)
Semifinal
KT
0
0
CS Vedita Colonesti MS
AFC Muscelul Campulung 2022
KT
2
0
CSM Focsani 2007
Csm Bucovina Radauti
KT
1
0
ACS FC Bacau
AFC Metalul Buzau
KT
0
1
SC Popesti Leordeni
CS Afumati
KT
1
3
AFC Dunarea 2005 Calarasi
CS Dinamo Bucuresti
KT
0
1
Asc Olimpic Zarnesti
Scm Ramnicu Valcea
KT
0
2
ASU Politehnica Timisoara
CSC Ghiroda SI Giarmata Vii
KT
1
1
Acso Filiasi
FC Bihor Oradea
KT
0
0
Csm Sighetu Marmatiei
CS Gloria 2018 Bistrita-Nasaud
KT
3
0
CS Unirea Ungheni 2018
Scm Zalau
Ngày thi đấu 9
KT
0
1
Csm Bacau
ACS FC Bacau
KT
3
1
CS Stiinta Miroslava
Csm Bucovina Radauti
KT
2
0
CSM Focsani 2007
ASC Unirea Branistea
KT
0
4
CS Sporting Liesti
AFC Metalul Buzau
KT
3
0
SC Popesti Leordeni
Scm Dunarea Giurgiu
KT
3
7
CS Blejoi
CS Dinamo Bucuresti
KT
0
1
Asc Olimpic Zarnesti
ACS Kids Tampa Brasov
KT
0
2
Acso Filiasi
CSM Deva
KT
3
1
ASU Politehnica Timisoara
CS Phoenix Buzias
KT
0
3
Csc Peciu Nou
FC Bihor Oradea
Hiện tất cả (Thêm 20 kết quả)
Ngày thi đấu 9
KT
3
2
AFC Dunarea 2005 Calarasi
ACS LPS Hd Clinceni
KT
0
0
AS FC Agricola Borcea
CS Afumati
KT
1
4
Scm Ramnicu Valcea
CS Viitorul Daesti
KT
1
0
FC Rasnov
AFC Muscelul Campulung 2022
KT
0
3
CS Vedita Colonesti MS
CSM Cetatea Turnu Magurele
KT
2
2
CS Unirea Ungheni 2018
CS Gloria 2018 Bistrita-Nasaud
KT
0
1
CS Aerostar Bacau
ACS Somuz Falticeni
KT
3
1
ACS Inainte Modelu
ACS Recolta Gheorghe Doja
KT
2
0
ACS Sepsi Osk Sfantu Gheorghe 2
Acs Kse Targu Secuiesc
KT
1
0
Unirea Bascov
CS Sporting Rosiori 2008
Hiện tất cả (Thêm 7 kết quả)
Ngày thi đấu 7
KT
0
2
ACS Mse Targu Mures
FC Unirea Alba Iulia
Ngày thi đấu 8
KT
2
1
ACS FC Bacau
CS Stiinta Miroslava
KT
1
1
Csm Bucovina Radauti
Csm Bacau
KT
2
2
ASC Unirea Branistea
CS Sporting Liesti
KT
2
1
AFC Metalul Buzau
CSM Focsani 2007
KT
1
2
ACS LPS Hd Clinceni
AS FC Agricola Borcea
KT
2
0
CS Afumati
AFC Dunarea 2005 Calarasi
KT
2
2
Scm Dunarea Giurgiu
CS Blejoi
KT
0
1
CS Dinamo Bucuresti
SC Popesti Leordeni
KT
1
3
CS Viitorul Daesti
CS Vedita Colonesti MS
KT
2
1
FC Bihor Oradea
ASU Politehnica Timisoara
Hiện tất cả (Thêm 23 kết quả)
Ngày thi đấu 8
KT
0
4
ACS Kids Tampa Brasov
FC Rasnov
KT
1
2
CSM Cetatea Turnu Magurele
Scm Ramnicu Valcea
KT
2
2
CSM Deva
ASC Viitorul Simian
KT
4
3
CSC Ghiroda SI Giarmata Vii
Acso Filiasi
KT
0
1
CS Phoenix Buzias
Csc Peciu Nou
KT
5
2
AFC Odorheiu Secuiesc
ACS Sepsi Osk Sfantu Gheorghe 2
KT
12
0
CS Universitatea Craiova II
AFC Vointa Lupac
KT
1
5
Acb Ineu
CS Soimii Lipova
KT
1
4
Acad Viitorul Cluj
ACS Mse Targu Mures
KT
1
1
FCM Baia Mare
Csm Victoria Carei
Hiện tất cả (Thêm 4 kết quả)
Ngày thi đấu 7
KT
1
3
Csm Bucovina Radauti
ACS FC Bacau
KT
2
1
Csm Bacau
CS Stiinta Miroslava
KT
4
0
CSM Focsani 2007
CS Sporting Liesti
KT
5
1
CS Afumati
ACS LPS Hd Clinceni
KT
2
0
AFC Dunarea 2005 Calarasi
AS FC Agricola Borcea
KT
5
2
CS Dinamo Bucuresti
Scm Dunarea Giurgiu
KT
1
3
SC Popesti Leordeni
CS Blejoi
KT
6
0
CS Gloria 2018 Bistrita-Nasaud
Universitatea Alba Iulia
KT
0
1
ACS Medias 2022
CS Unirea Ungheni 2018
KT
2
0
ACS Somuz Falticeni
Csm FC Vaslui
Hiện tất cả (Thêm 16 kết quả)
Ngày thi đấu 7
KT
3
2
AFC Muscelul Campulung 2022
ACS Kids Tampa Brasov
KT
2
1
Asc Olimpic Zarnesti
FC Rasnov
KT
0
2
CSM Cetatea Turnu Magurele
CS Viitorul Daesti
KT
1
1
Scm Ramnicu Valcea
CS Vedita Colonesti MS
KT
3
1
CSC Ghiroda SI Giarmata Vii
CSM Deva
KT
2
0
Acso Filiasi
ASC Viitorul Simian
KT
1
1
FC Bihor Oradea
CS Phoenix Buzias
KT
1
1
ASU Politehnica Timisoara
Csc Peciu Nou
KT
6
1
Scm Zalau
Csm Sighetu Marmatiei
KT
1
0
Acs Kse Targu Secuiesc
AFC Odorheiu Secuiesc
Hiện tất cả (Thêm 10 kết quả)
Ngày thi đấu 6
KT
2
0
ACS FC Bacau
Csm Bacau
KT
3
1
Csm Bucovina Radauti
CS Stiinta Miroslava
KT
1
0
ASC Unirea Branistea
CSM Focsani 2007
KT
5
0
AFC Metalul Buzau
CS Sporting Liesti
KT
1
1
ACS LPS Hd Clinceni
AFC Dunarea 2005 Calarasi
KT
0
3
Scm Dunarea Giurgiu
SC Popesti Leordeni
KT
2
0
CS Dinamo Bucuresti
CS Blejoi
KT
2
6
ACS Kids Tampa Brasov
Asc Olimpic Zarnesti
KT
0
3
CS Viitorul Daesti
Scm Ramnicu Valcea
KT
1
0
AFC Muscelul Campulung 2022
FC Rasnov
Hiện tất cả (Thêm 37 kết quả)
Ngày thi đấu 5
KT
0
0
CS Stiinta Miroslava
ACS FC Bacau
KT
1
1
Csm Bacau
Csm Bucovina Radauti
KT
0
1
CS Sporting Liesti
ASC Unirea Branistea
KT
0
1
CSM Focsani 2007
AFC Metalul Buzau
KT
2
3
AS FC Agricola Borcea
ACS LPS Hd Clinceni
KT
3
2
CS Blejoi
Scm Dunarea Giurgiu
KT
3
2
Asc Olimpic Zarnesti
AFC Muscelul Campulung 2022
KT
1
3
Acso Filiasi
CSC Ghiroda SI Giarmata Vii
KT
1
2
Csc Peciu Nou
CS Phoenix Buzias
KT
0
1
ASU Politehnica Timisoara
FC Bihor Oradea
Hiện tất cả (Thêm 20 kết quả)
Ngày thi đấu 5
KT
0
2
AFC Dunarea 2005 Calarasi
CS Afumati
KT
0
1
SC Popesti Leordeni
CS Dinamo Bucuresti
KT
2
1
FC Rasnov
ACS Kids Tampa Brasov
KT
2
1
CS Vedita Colonesti MS
CS Viitorul Daesti
KT
2
2
Scm Ramnicu Valcea
CSM Cetatea Turnu Magurele
KT
1
0
ACS Inainte Modelu
CS Gloria Baneasa
KT
1
0
ACS Aro Muscelul C-Lung Muscel
Csm Flacara Moreni
KT
2
3
ACS Sepsi Osk Sfantu Gheorghe 2
ACS SR Municipal Brasov
KT
4
0
Unirea Bascov
ACS Cozia Calimanesti
KT
0
5
CSM Jiul Petrosani
CS Gilortul Targu Carbunesti
Hiện tất cả (Thêm 7 kết quả)
Ngày thi đấu 4
KT
1
1
CS Stiinta Miroslava
Csm Bacau
KT
1
1
ASC Unirea Branistea
AFC Metalul Buzau
KT
2
2
CS Sporting Liesti
CSM Focsani 2007
KT
3
3
ACS LPS Hd Clinceni
CS Afumati
KT
1
1
AS FC Agricola Borcea
AFC Dunarea 2005 Calarasi
KT
4
1
Scm Dunarea Giurgiu
CS Dinamo Bucuresti
KT
1
1
CS Blejoi
SC Popesti Leordeni
KT
4
1
FC Rasnov
Asc Olimpic Zarnesti
KT
0
1
ASC Viitorul Simian
Acso Filiasi
KT
0
2
Csc Peciu Nou
ASU Politehnica Timisoara
Hiện tất cả (Thêm 23 kết quả)
Ngày thi đấu 4
KT
0
0
ACS FC Bacau
Csm Bucovina Radauti
KT
1
2
ACS Kids Tampa Brasov
AFC Muscelul Campulung 2022
KT
0
0
CS Viitorul Daesti
CSM Cetatea Turnu Magurele
KT
1
2
CS Vedita Colonesti MS
Scm Ramnicu Valcea
KT
3
3
CSM Deva
CSC Ghiroda SI Giarmata Vii
KT
0
3
CS Phoenix Buzias
FC Bihor Oradea
KT
3
2
Csm Sighetu Marmatiei
Scm Zalau
KT
3
1
Csm Ramnicu Sarat
Vointa Limpezis
KT
1
0
AFC Odorheiu Secuiesc
AFCS Viitorul Curita
KT
1
0
CS Sporting Rosiori 2008
Unirea Bascov
Hiện tất cả (Thêm 6 kết quả)
Ngày thi đấu 3
KT
0
2
Csm Bacau
ACS FC Bacau
KT
2
2
CS Stiinta Miroslava
Csm Bucovina Radauti
KT
2
2
CSM Focsani 2007
ASC Unirea Branistea
KT
1
3
CS Sporting Liesti
AFC Metalul Buzau
KT
0
5
AS FC Agricola Borcea
CS Afumati
KT
2
2
SC Popesti Leordeni
Scm Dunarea Giurgiu
KT
2
0
CS Blejoi
CS Dinamo Bucuresti
KT
0
2
Asc Olimpic Zarnesti
ACS Kids Tampa Brasov
KT
1
2
FC Rasnov
AFC Muscelul Campulung 2022
KT
1
1
CS Vedita Colonesti MS
CSM Cetatea Turnu Magurele
Hiện tất cả (Thêm 22 kết quả)
Ngày thi đấu 3
KT
2
0
AFC Dunarea 2005 Calarasi
ACS LPS Hd Clinceni
KT
3
0
Scm Ramnicu Valcea
CS Viitorul Daesti
KT
0
2
CS Aerostar Bacau
Csm FC Vaslui
KT
2
1
ACS Inainte Modelu
ACS Progresul Fundulea
KT
2
0
ACS Aro Muscelul C-Lung Muscel
CS Tricolorul Breaza
KT
2
1
ACS Sepsi Osk Sfantu Gheorghe 2
AFC Odorheiu Secuiesc
KT
2
0
Unirea Bascov
ACS Flacara Horezu
KT
5
0
CS Sporting Rosiori 2008
ACS Cozia Calimanesti
KT
3
2
CSM Jiul Petrosani
U Craiova 1948 Sa 2
KT
2
3
AFC Vointa Lupac
CS Universitatea Craiova II
Hiện tất cả (Thêm 6 kết quả)
Ngày thi đấu 2
KT
0
0
Csm Bucovina Radauti
Csm Bacau
KT
3
0
AFC Metalul Buzau
CSM Focsani 2007
KT
1
1
ASC Unirea Branistea
CS Sporting Liesti
KT
1
2
ACS LPS Hd Clinceni
AS FC Agricola Borcea
KT
2
1
CS Afumati
AFC Dunarea 2005 Calarasi
KT
3
2
Scm Dunarea Giurgiu
CS Blejoi
KT
2
1
AFC Muscelul Campulung 2022
Asc Olimpic Zarnesti
KT
1
3
CS Viitorul Daesti
CS Vedita Colonesti MS
KT
4
1
CSM Deva
ASC Viitorul Simian
KT
0
0
FC Bihor Oradea
ASU Politehnica Timisoara
Hiện tất cả (Thêm 20 kết quả)
Ngày thi đấu 2
KT
0
0
ACS FC Bacau
CS Stiinta Miroslava
KT
2
1
CS Dinamo Bucuresti
SC Popesti Leordeni
KT
2
0
ACS Kids Tampa Brasov
FC Rasnov
KT
0
2
CSM Cetatea Turnu Magurele
Scm Ramnicu Valcea
KT
4
0
CSC Ghiroda SI Giarmata Vii
Acso Filiasi
KT
0
3
CS Phoenix Buzias
Csc Peciu Nou
KT
1
1
CS Gloria 2018 Bistrita-Nasaud
ACS Medias 2022
KT
0
0
Csm Ramnicu Sarat
AFC 1919 Dacia Unirea Braila
KT
2
0
FC Pucioasa
Csm Flacara Moreni
KT
2
1
AFC Odorheiu Secuiesc
Acs Kse Targu Secuiesc
Hiện tất cả (Thêm 8 kết quả)
Ngày thi đấu 1
KT
0
0
Csm Bacau
CS Stiinta Miroslava
KT
1
0
Csm Bucovina Radauti
ACS FC Bacau
KT
4
2
AFC Metalul Buzau
ASC Unirea Branistea
KT
5
0
CSM Focsani 2007
CS Sporting Liesti
KT
4
0
CS Afumati
ACS LPS Hd Clinceni
KT
2
1
AFC Muscelul Campulung 2022
ACS Kids Tampa Brasov
KT
4
3
Asc Olimpic Zarnesti
FC Rasnov
KT
0
4
Acso Filiasi
ASC Viitorul Simian
KT
4
1
FC Bihor Oradea
CS Phoenix Buzias
KT
2
1
ASU Politehnica Timisoara
Csc Peciu Nou
Hiện tất cả (Thêm 16 kết quả)
Ngày thi đấu 1
KT
2
0
CSM Cetatea Turnu Magurele
CS Viitorul Daesti
KT
0
2
AFC Dunarea 2005 Calarasi
AS FC Agricola Borcea
KT
2
0
CS Dinamo Bucuresti
Scm Dunarea Giurgiu
KT
0
2
SC Popesti Leordeni
CS Blejoi
KT
1
1
Scm Ramnicu Valcea
CS Vedita Colonesti MS
KT
0
0
CSC Ghiroda SI Giarmata Vii
CSM Deva
KT
3
0
CS Gloria 2018 Bistrita-Nasaud
Universitatea Alba Iulia
KT
0
0
Scm Zalau
Csm Sighetu Marmatiei
KT
2
0
CS Aerostar Bacau
FC Rapid Brodoc
KT
3
1
Csm Ramnicu Sarat
ACS Viitorul Sutesti
Hiện tất cả (Thêm 12 kết quả)
Ngày thi đấu 18
KT
0
3
ACS Foresta Suceava
CS Aerostar Bacau
KT
3
1
ACS FC Bacau
Csm FC Vaslui
KT
1
0
Csm Bucovina Radauti
ACS Somuz Falticeni
KT
1
3
FC Rapid Brodoc
Csm Bacau
KT
5
0
CSM Focsani 2007
ACS Hamangia Baia
KT
5
0
AFC Metalul Buzau
Csm Ramnicu Sarat
KT
4
0
ASC Unirea Branistea
ACS Viitorul Sutesti
KT
2
1
CS Viitorul Ianca
Vointa Limpezis
KT
1
1
AS FC Agricola Borcea
ACS Recolta Gheorghe Doja
KT
1
2
CSA Axiopolis Sport Cernavoda
SC FC Voluntari II
Hiện tất cả (Thêm 31 kết quả)
Ngày thi đấu 18
KT
2
0
AFC Dunarea 2005 Calarasi
CS Gloria Baneasa
KT
3
2
FC Pucioasa
CS Paulesti
KT
1
0
CS Dinamo Bucuresti
Csm Flacara Moreni
KT
2
0
CSM Avantul Periam
CS Gloria Lunca-Teuz Cermei
KT
2
0
CSM Avantul Reghin
Acad Viitorul Cluj
KT
0
0
ACS Mse Targu Mures
ACS Industria Galda
KT
2
0
FCM Baia Mare
Sanatatea Cluj
KT
1
3
ACS Inainte Modelu
ACS LPS Hd Clinceni
Ngày thi đấu 17
KT
3
0
Csm Bacau
ACS Foresta Suceava
KT
2
0
CS Stiinta Miroslava
FC Rapid Brodoc
KT
0
2
Csm FC Vaslui
Csm Bucovina Radauti
KT
0
4
Vointa Limpezis
CS Sporting Liesti
KT
1
0
ACS Viitorul Sutesti
CS Viitorul Ianca
KT
0
10
ACS Hamangia Baia
AFC Metalul Buzau
KT
0
2
ACS Progresul Fundulea
AS FC Agricola Borcea
KT
0
2
SC FC Voluntari II
CS Afumati
KT
1
1
CS Gloria Baneasa
ACS Inainte Modelu
KT
1
5
ACS Recolta Gheorghe Doja
AFC Dunarea 2005 Calarasi
Hiện tất cả (Thêm 21 kết quả)
Ngày thi đấu 17
KT
3
0
CSM Cetatea Turnu Magurele
CS Viitorul Daesti
KT
0
1
CS Aerostar Bacau
ACS FC Bacau
KT
2
2
Csm Ramnicu Sarat
ASC Unirea Branistea
KT
1
1
ACS Aro Muscelul C-Lung Muscel
CS Blejoi
KT
1
2
ACS Sepsi Osk Sfantu Gheorghe 2
Asc Olimpic Zarnesti
KT
1
1
AFC Odorheiu Secuiesc
FC Rasnov
KT
0
0
Scm Ramnicu Valcea
CS Vedita Colonesti MS
KT
3
0
Unirea Bascov
ACS Flacara Horezu
KT
2
0
CSC Ghiroda SI Giarmata Vii
CSM Jiul Petrosani
KT
3
0
Acso Filiasi
CS Gilortul Targu Carbunesti
Hiện tất cả (Thêm 8 kết quả)
Ngày thi đấu 16
KT
0
3
ACS Foresta Suceava
ACS FC Bacau
KT
2
0
Csm Bucovina Radauti
CS Aerostar Bacau
KT
2
3
FC Rapid Brodoc
ACS Somuz Falticeni
KT
0
2
Csm Bacau
CS Stiinta Miroslava
KT
1
0
CS Sporting Liesti
CSM Focsani 2007
KT
9
0
ASC Unirea Branistea
ACS Hamangia Baia
KT
2
1
Vointa Limpezis
ACS Viitorul Sutesti
KT
3
0
AS FC Agricola Borcea
AFC Dunarea 2005 Calarasi
KT
0
1
CSA Axiopolis Sport Cernavoda
CS Gloria Baneasa
KT
0
0
ACS Progresul Fundulea
SC FC Voluntari II
Hiện tất cả (Thêm 26 kết quả)
Ngày thi đấu 16
KT
2
3
CS Viitorul Ianca
Csm Ramnicu Sarat
KT
1
2
ACS Inainte Modelu
ACS Recolta Gheorghe Doja
KT
0
0
FC Pucioasa
ACS Aro Muscelul C-Lung Muscel
KT
0
1
CS Dinamo Bucuresti
SC Popesti Leordeni
KT
0
1
ACS Sepsi Osk Sfantu Gheorghe 2
ACS SR Municipal Brasov
KT
1
1
CS Sporting Rosiori 2008
CSM Cetatea Turnu Magurele
KT
1
0
CS Vedita Colonesti MS
Unirea Bascov
KT
1
1
CSM Avantul Reghin
Universitatea Alba Iulia
KT
2
2
ACS Mse Targu Mures
Acad Viitorul Cluj
KT
4
1
CS Metalurgistul Cugir
ACS Industria Galda
Hiện tất cả (Thêm 3 kết quả)
Ngày thi đấu 15
KT
1
2
CS Stiinta Miroslava
ACS Foresta Suceava
KT
2
1
ACS Somuz Falticeni
Csm Bacau
KT
2
3
ACS Viitorul Sutesti
CS Sporting Liesti
KT
1
1
Csm FC Vaslui
FC Rapid Brodoc
KT
2
1
ACS Hamangia Baia
CS Viitorul Ianca
KT
0
1
SC FC Voluntari II
AS FC Agricola Borcea
KT
0
4
CS Gloria Baneasa
CS Afumati
KT
5
3
ACS Recolta Gheorghe Doja
CSA Axiopolis Sport Cernavoda
KT
3
2
Scm Dunarea Giurgiu
FC Pucioasa
KT
1
6
ACS SR Municipal Brasov
Asc Olimpic Zarnesti
Hiện tất cả (Thêm 16 kết quả)
Ngày thi đấu 15
KT
1
2
ACS FC Bacau
Csm Bucovina Radauti
KT
3
1
Csm Ramnicu Sarat
Vointa Limpezis
KT
2
3
CSM Focsani 2007
AFC Metalul Buzau
KT
5
1
AFC Dunarea 2005 Calarasi
ACS Inainte Modelu
KT
2
1
CS Paulesti
CS Tricolorul Breaza
KT
1
0
SC Popesti Leordeni
Csm Flacara Moreni
KT
1
2
ACS Aro Muscelul C-Lung Muscel
CS Dinamo Bucuresti
KT
2
0
AFC Odorheiu Secuiesc
ACS Kids Tampa Brasov
KT
0
1
Unirea Bascov
Cso Petrolul Potcoava
KT
4
0
CSM Cetatea Turnu Magurele
ACS Flacara Horezu
Hiện tất cả (Thêm 13 kết quả)
Ngày thi đấu 13
KT
4
3
CSM Deva
CS Universitatea Craiova II
Ngày thi đấu 14
KT
1
3
ACS Foresta Suceava
Csm Bucovina Radauti
KT
2
1
FC Rapid Brodoc
CS Aerostar Bacau
KT
1
0
Csm Bacau
Csm FC Vaslui
KT
3
2
CS Stiinta Miroslava
ACS Somuz Falticeni
KT
0
2
CS Sporting Liesti
AFC Metalul Buzau
KT
2
4
ASC Unirea Branistea
CSM Focsani 2007
KT
2
2
Vointa Limpezis
ACS Hamangia Baia
KT
1
3
ACS Viitorul Sutesti
Csm Ramnicu Sarat
KT
3
2
AS FC Agricola Borcea
ACS Inainte Modelu
KT
1
2
CSA Axiopolis Sport Cernavoda
AFC Dunarea 2005 Calarasi
Hiện tất cả (Thêm 22 kết quả)
Ngày thi đấu 14
KT
3
5
U Craiova 1948 Sa 2
AFC Vointa Lupac
KT
2
1
FC Pucioasa
CSO Plopeni
KT
2
1
CS Dinamo Bucuresti
Scm Dunarea Giurgiu
KT
3
1
ACS Kids Tampa Brasov
FC Rasnov
KT
2
1
AFC Muscelul Campulung 2022
AFC Odorheiu Secuiesc
KT
0
1
ACS Sepsi Osk Sfantu Gheorghe 2
Acs Kse Targu Secuiesc
KT
0
2
ACS Flacara Horezu
CS Viitorul Daesti
KT
0
1
CS Vedita Colonesti MS
CSM Cetatea Turnu Magurele
KT
1
0
Scm Ramnicu Valcea
Unirea Bascov
KT
3
0
CSM Jiul Petrosani
CS Gilortul Targu Carbunesti
Hiện tất cả (Thêm 7 kết quả)
Ngày thi đấu 13
KT
6
0
AFC 1919 Dacia Unirea Braila
Vointa Limpezis
Ngày thi đấu 13
KT
1
1
FC Bihor Oradea
ASU Politehnica Timisoara
KT
2
2
ACS Somuz Falticeni
ACS Foresta Suceava
KT
3
1
Csm FC Vaslui
CS Stiinta Miroslava
KT
4
2
ACS Hamangia Baia
ACS Viitorul Sutesti
KT
2
1
AFC Metalul Buzau
ASC Unirea Branistea
KT
3
0
CS Gloria Baneasa
SC FC Voluntari II
KT
0
1
ACS Recolta Gheorghe Doja
ACS Progresul Fundulea
KT
0
2
Scm Dunarea Giurgiu
Csm Flacara Moreni
KT
1
1
CSO Plopeni
CS Dinamo Bucuresti
KT
2
0
CS Blejoi
FC Pucioasa
Hiện tất cả (Thêm 13 kết quả)
Ngày thi đấu 13
KT
3
0
CSM Cetatea Turnu Magurele
Cso Petrolul Potcoava
KT
1
1
CS Aerostar Bacau
Csm Bacau
KT
4
0
ACS FC Bacau
FC Rapid Brodoc
KT
4
1
Csm Ramnicu Sarat
CS Sporting Liesti
KT
4
0
CSM Focsani 2007
CS Viitorul Ianca
KT
0
0
AFC Dunarea 2005 Calarasi
CS Afumati
KT
2
1
ACS Inainte Modelu
CSA Axiopolis Sport Cernavoda
KT
1
0
SC Popesti Leordeni
CS Tricolorul Breaza
KT
1
1
ACS Aro Muscelul C-Lung Muscel
CS Paulesti
KT
3
0
AFC Odorheiu Secuiesc
ACS Sepsi Osk Sfantu Gheorghe 2
Hiện tất cả (Thêm 14 kết quả)
Ngày thi đấu 12
KT
0
5
FC Rapid Brodoc
Csm Bucovina Radauti
KT
0
2
Csm Bacau
ACS FC Bacau
KT
2
0
CS Stiinta Miroslava
CS Aerostar Bacau
KT
2
2
ACS Somuz Falticeni
Csm FC Vaslui
KT
1
1
CS Sporting Liesti
ASC Unirea Branistea
KT
0
2
CS Viitorul Ianca
AFC Metalul Buzau
KT
0
5
Vointa Limpezis
CSM Focsani 2007
KT
1
1
AS FC Agricola Borcea
CSA Axiopolis Sport Cernavoda
KT
1
0
CS Afumati
ACS Inainte Modelu
KT
0
0
ACS Progresul Fundulea
AFC Dunarea 2005 Calarasi
Hiện tất cả (Thêm 21 kết quả)
Ngày thi đấu 12
KT
3
1
U Craiova 1948 Sa 2
CSM Jiul Petrosani
KT
11
0
Csm Ramnicu Sarat
ACS Hamangia Baia
KT
0
0
SC Popesti Leordeni
ACS Aro Muscelul C-Lung Muscel
KT
2
0
CS Dinamo Bucuresti
CS Blejoi
KT
2
3
ACS Sepsi Osk Sfantu Gheorghe 2
FC Rasnov
KT
1
0
CS Vedita Colonesti MS
CS Sporting Rosiori 2008
KT
3
1
Scm Ramnicu Valcea
CSM Cetatea Turnu Magurele
KT
1
0
Unirea Bascov
ACS Cozia Calimanesti
KT
0
0
CSC Ghiroda SI Giarmata Vii
CSM Deva
KT
2
1
ACS Progresul Pecica
CS Gloria Lunca-Teuz Cermei
Hiện tất cả (Thêm 8 kết quả)
Ngày thi đấu 11
KT
4
2
FC Bihor Oradea
CS Phoenix Buzias
Ngày thi đấu 11
KT
3
4
Csm FC Vaslui
ACS Foresta Suceava
KT
0
2
Csm Bucovina Radauti
Csm Bacau
KT
0
2
ACS Hamangia Baia
CS Sporting Liesti
KT
5
1
AFC Metalul Buzau
Vointa Limpezis
KT
3
1
ASC Unirea Branistea
CS Viitorul Ianca
KT
0
1
CS Gloria Baneasa
AS FC Agricola Borcea
KT
1
5
CSA Axiopolis Sport Cernavoda
CS Afumati
KT
1
2
Scm Dunarea Giurgiu
SC Popesti Leordeni
KT
2
1
CSO Plopeni
CS Paulesti
KT
3
1
CS Blejoi
Csm Flacara Moreni
Hiện tất cả (Thêm 19 kết quả)
Ngày thi đấu 11
KT
1
1
CSM Cetatea Turnu Magurele
Unirea Bascov
KT
1
2
CS Aerostar Bacau
ACS Somuz Falticeni
KT
0
1
ACS FC Bacau
CS Stiinta Miroslava
KT
10
0
CSM Focsani 2007
ACS Viitorul Sutesti
KT
3
2
AFC Dunarea 2005 Calarasi
SC FC Voluntari II
KT
4
0
ACS Inainte Modelu
ACS Progresul Fundulea
KT
2
0
ACS Aro Muscelul C-Lung Muscel
CS Tricolorul Breaza
KT
2
1
FC Pucioasa
CS Dinamo Bucuresti
KT
3
0
AFC Odorheiu Secuiesc
Asc Ciucas Tarlungeni
KT
0
0
ACS Kids Tampa Brasov
AFC Muscelul Campulung 2022
Hiện tất cả (Thêm 9 kết quả)
Ngày thi đấu 8
KT
0
6
Cso Turceni
CS Universitatea Craiova II
Ngày thi đấu 10
KT
5
1
ACS Foresta Suceava
FC Rapid Brodoc
KT
1
1
CS Stiinta Miroslava
Csm Bucovina Radauti
KT
0
0
Csm FC Vaslui
CS Aerostar Bacau
KT
1
0
ACS Somuz Falticeni
ACS FC Bacau
KT
3
2
CS Sporting Liesti
CS Viitorul Ianca
KT
2
1
Vointa Limpezis
ASC Unirea Branistea
KT
0
5
ACS Viitorul Sutesti
AFC Metalul Buzau
KT
3
1
AS FC Agricola Borcea
CS Afumati
KT
2
1
ACS Progresul Fundulea
CSA Axiopolis Sport Cernavoda
KT
0
2
SC FC Voluntari II
ACS Inainte Modelu
Hiện tất cả (Thêm 25 kết quả)
Ngày thi đấu 10
KT
2
1
Csm Ramnicu Sarat
CSM Focsani 2007
KT
2
3
ACS Aro Muscelul C-Lung Muscel
Scm Dunarea Giurgiu
KT
0
2
ACS Sepsi Osk Sfantu Gheorghe 2
ACS Kids Tampa Brasov
KT
1
2
Scm Ramnicu Valcea
CS Sporting Rosiori 2008
KT
2
2
Unirea Bascov
CS Viitorul Daesti
KT
8
1
CSC Ghiroda SI Giarmata Vii
CS Gilortul Targu Carbunesti
KT
3
4
CSM Avantul Reghin
CS Metalurgistul Cugir
KT
1
2
ACS Industria Galda
Universitatea Alba Iulia
KT
4
0
CS Gloria 2018 Bistrita-Nasaud
Acad Viitorul Cluj
KT
2
0
Sanatatea Cluj
Olimpia Satu Mare
Hiện tất cả (Thêm 4 kết quả)
Ngày thi đấu 9
KT
2
2
Csm FC Vaslui
ACS FC Bacau
KT
1
1
ACS Somuz Falticeni
Csm Bucovina Radauti
KT
3
0
Csm Bacau
FC Rapid Brodoc
KT
2
1
ACS Hamangia Baia
CSM Focsani 2007
KT
2
3
ACS Viitorul Sutesti
ASC Unirea Branistea
KT
2
2
Vointa Limpezis
CS Viitorul Ianca
KT
4
2
ACS Recolta Gheorghe Doja
AS FC Agricola Borcea
KT
3
2
CS Gloria Baneasa
AFC Dunarea 2005 Calarasi
KT
2
4
SC FC Voluntari II
CSA Axiopolis Sport Cernavoda
KT
0
2
ACS Progresul Fundulea
CS Afumati
Hiện tất cả (Thêm 21 kết quả)
Ngày thi đấu 9
KT
8
0
CSM Cetatea Turnu Magurele
ACS Oltul Curtisoara
KT
1
0
CS Aerostar Bacau
ACS Foresta Suceava
KT
0
2
Csm Ramnicu Sarat
AFC Metalul Buzau
KT
0
0
ACS Aro Muscelul C-Lung Muscel
CSO Plopeni
KT
2
2
AFC Odorheiu Secuiesc
Asc Olimpic Zarnesti
KT
0
1
ACS Sepsi Osk Sfantu Gheorghe 2
AFC Muscelul Campulung 2022
KT
2
3
Unirea Bascov
CS Sporting Rosiori 2008
KT
3
0
Scm Ramnicu Valcea
ACS Flacara Horezu
KT
5
1
CSC Ghiroda SI Giarmata Vii
AFC Vointa Lupac
KT
4
3
CS Universitatea Craiova II
CSM Jiul Petrosani
Hiện tất cả (Thêm 8 kết quả)
Ngày thi đấu 8
KT
2
0
FC Rapid Brodoc
CS Stiinta Miroslava
KT
2
0
ACS Foresta Suceava
Csm Bacau
KT
0
0
Csm Bucovina Radauti
Csm FC Vaslui
KT
3
2
CS Sporting Liesti
Vointa Limpezis
KT
5
0
CS Viitorul Ianca
ACS Viitorul Sutesti
KT
3
2
ASC Unirea Branistea
Csm Ramnicu Sarat
KT
5
0
AFC Metalul Buzau
ACS Hamangia Baia
KT
3
0
AS FC Agricola Borcea
ACS Progresul Fundulea
KT
5
0
CS Afumati
SC FC Voluntari II
KT
2
1
CS Blejoi
ACS Aro Muscelul C-Lung Muscel
Hiện tất cả (Thêm 17 kết quả)
Ngày thi đấu 8
KT
3
1
ACS FC Bacau
CS Aerostar Bacau
KT
4
3
ACS Inainte Modelu
CS Gloria Baneasa
KT
1
0
AFC Dunarea 2005 Calarasi
ACS Recolta Gheorghe Doja
KT
3
4
CS Tricolorul Breaza
Csm Flacara Moreni
KT
5
1
CS Dinamo Bucuresti
CS Paulesti
KT
0
1
FC Pucioasa
SC Popesti Leordeni
KT
2
0
AFC Muscelul Campulung 2022
ACS SR Municipal Brasov
KT
1
1
ACS Kids Tampa Brasov
Asc Ciucas Tarlungeni
KT
1
2
CS Vedita Colonesti MS
Scm Ramnicu Valcea
KT
2
0
ACS Flacara Horezu
Unirea Bascov
Hiện tất cả (Thêm 11 kết quả)
Ngày thi đấu 7
KT
1
1
ACS LPS Hd Clinceni
CS Afumati
KT
0
0
ACS Somuz Falticeni
FC Rapid Brodoc
KT
0
1
CS Stiinta Miroslava
Csm Bacau
KT
3
2
ACS Hamangia Baia
ASC Unirea Branistea
KT
0
2
ACS Viitorul Sutesti
Vointa Limpezis
KT
1
0
ACS Recolta Gheorghe Doja
ACS Inainte Modelu
KT
1
0
CS Gloria Baneasa
CSA Axiopolis Sport Cernavoda
KT
2
2
SC FC Voluntari II
ACS Progresul Fundulea
KT
3
0
CSO Plopeni
CS Tricolorul Breaza
KT
1
3
Scm Dunarea Giurgiu
CS Blejoi
Hiện tất cả (Thêm 15 kết quả)
Ngày thi đấu 7
KT
0
1
CS Aerostar Bacau
Csm Bucovina Radauti
KT
1
1
ACS FC Bacau
ACS Foresta Suceava
KT
5
1
CSM Focsani 2007
CS Sporting Liesti
KT
4
1
Csm Ramnicu Sarat
CS Viitorul Ianca
KT
3
1
AFC Dunarea 2005 Calarasi
AS FC Agricola Borcea
KT
0
0
ACS Aro Muscelul C-Lung Muscel
FC Pucioasa
KT
0
4
CS Paulesti
Csm Flacara Moreni
KT
2
1
CSM Cetatea Turnu Magurele
CS Sporting Rosiori 2008
KT
0
0
Unirea Bascov
CS Vedita Colonesti MS
KT
1
0
Scm Ramnicu Valcea
Cso Petrolul Potcoava
Hiện tất cả (Thêm 14 kết quả)
Ngày thi đấu 5
KT
5
0
CS Gloria Baneasa
ACS Progresul Fundulea
Ngày thi đấu 6
KT
5
1
ACS Foresta Suceava
CS Stiinta Miroslava
KT
1
0
Csm Bacau
ACS Somuz Falticeni
KT
0
2
FC Rapid Brodoc
Csm FC Vaslui
KT
0
0
Csm Bucovina Radauti
ACS FC Bacau
KT
3
1
CS Sporting Liesti
ACS Viitorul Sutesti
KT
1
1
Vointa Limpezis
Csm Ramnicu Sarat
KT
2
0
CS Viitorul Ianca
ACS Hamangia Baia
KT
1
2
AFC Metalul Buzau
CSM Focsani 2007
KT
1
1
AS FC Agricola Borcea
SC FC Voluntari II
KT
4
2
CS Afumati
CS Gloria Baneasa
Hiện tất cả (Thêm 24 kết quả)
Ngày thi đấu 6
KT
0
1
ACS Inainte Modelu
AFC Dunarea 2005 Calarasi
KT
2
0
CS Dinamo Bucuresti
ACS Aro Muscelul C-Lung Muscel
KT
2
1
FC Pucioasa
Scm Dunarea Giurgiu
KT
1
1
ACS Sepsi Osk Sfantu Gheorghe 2
Asc Ciucas Tarlungeni
KT
2
0
AFC Muscelul Campulung 2022
Acs Kse Targu Secuiesc
KT
0
0
ACS Kids Tampa Brasov
AFC Odorheiu Secuiesc
KT
4
1
CS Vedita Colonesti MS
ACS Cozia Calimanesti
KT
3
1
CS Sporting Rosiori 2008
CS Viitorul Daesti
KT
2
0
CSM Avantul Reghin
CS Unirea Ungheni 2018
KT
3
0
ACS Medias 2022
Acad Viitorul Cluj
Hiện tất cả (Thêm 5 kết quả)
Ngày thi đấu 5
KT
0
1
Universitatea Alba Iulia
ACS Medias 2022
Ngày thi đấu 5
KT
1
1
Csm Bucovina Radauti
ACS Foresta Suceava
KT
0
1
Csm FC Vaslui
Csm Bacau
KT
0
4
ACS Somuz Falticeni
CS Stiinta Miroslava
KT
1
0
AFC Metalul Buzau
CS Sporting Liesti
KT
0
5
ACS Hamangia Baia
Vointa Limpezis
KT
2
5
ACS Recolta Gheorghe Doja
CS Afumati
KT
2
0
CS Blejoi
CS Tricolorul Breaza
KT
1
2
CSO Plopeni
FC Pucioasa
KT
1
0
Scm Dunarea Giurgiu
CS Dinamo Bucuresti
KT
2
2
SC Popesti Leordeni
CS Paulesti
Hiện tất cả (Thêm 15 kết quả)
Ngày thi đấu 5
KT
3
1
CS Aerostar Bacau
FC Rapid Brodoc
KT
3
1
CSM Focsani 2007
ASC Unirea Branistea
KT
1
0
Csm Ramnicu Sarat
ACS Viitorul Sutesti
KT
3
1
AFC Dunarea 2005 Calarasi
CSA Axiopolis Sport Cernavoda
KT
1
3
ACS Inainte Modelu
AS FC Agricola Borcea
KT
1
4
ACS Aro Muscelul C-Lung Muscel
Csm Flacara Moreni
KT
0
1
AFC Odorheiu Secuiesc
AFC Muscelul Campulung 2022
KT
2
0
Unirea Bascov
Scm Ramnicu Valcea
KT
2
1
CSM Cetatea Turnu Magurele
CS Vedita Colonesti MS
KT
2
1
CS Gilortul Targu Carbunesti
CSM Jiul Petrosani
Hiện tất cả (Thêm 12 kết quả)
Ngày thi đấu 4
KT
2
2
CSM Avantul Reghin
ACS Industria Galda
Ngày thi đấu 4
KT
3
3
Olimpia Satu Mare
Csm Satu Mare
KT
3
2
ACS Foresta Suceava
ACS Somuz Falticeni
KT
0
2
CS Stiinta Miroslava
Csm FC Vaslui
KT
3
0
Csm Bacau
CS Aerostar Bacau
KT
2
0
FC Rapid Brodoc
ACS FC Bacau
KT
1
10
Cso Viitorul Darabani
Csm Bucovina Radauti
KT
3
2
CS Sporting Liesti
Csm Ramnicu Sarat
KT
2
0
ACS Viitorul Sutesti
ACS Hamangia Baia
KT
0
2
CS Viitorul Ianca
CSM Focsani 2007
KT
0
0
ASC Unirea Branistea
AFC Metalul Buzau
Hiện tất cả (Thêm 25 kết quả)
Ngày thi đấu 4
KT
2
0
CS Dinamo Bucuresti
CSO Plopeni
KT
2
1
AFC Muscelul Campulung 2022
FC Rasnov
KT
3
0
CS Vedita Colonesti MS
CS Viitorul Daesti
KT
0
4
CS Universitatea Craiova II
CSM Deva
KT
0
5
CS Metalurgistul Cugir
Universitatea Alba Iulia
KT
2
1
Sanatatea Cluj
Csm Victoria Carei
KT
1
1
FCM Baia Mare
CS Lotus Baile Felix
KT
1
2
FC Pucioasa
CS Blejoi
KT
3
0
ACS Sepsi Osk Sfantu Gheorghe 2
AFC Odorheiu Secuiesc
KT
1
0
Scm Ramnicu Valcea
ACS Cozia Calimanesti
Hiện tất cả (Thêm 4 kết quả)
Ngày thi đấu 1
KT
3
2
AFC Dunarea 2005 Calarasi
ACS LPS Hd Clinceni
KT
5
1
AFC 1919 Dacia Unirea Braila
ACS Hamangia Baia
KT
1
1
CS Vedita Colonesti MS
ACS Oltul Curtisoara
Ngày thi đấu 3
KT
0
3
Cso Viitorul Darabani
ACS Foresta Suceava
KT
3
2
Csm Bucovina Radauti
FC Rapid Brodoc
KT
3
3
Csm FC Vaslui
ACS Somuz Falticeni
KT
4
0
AFC Metalul Buzau
CS Viitorul Ianca
KT
2
1
ASC Unirea Branistea
CS Sporting Liesti
KT
4
2
ACS Hamangia Baia
Csm Ramnicu Sarat
KT
3
1
CSA Axiopolis Sport Cernavoda
AS FC Agricola Borcea
KT
2
0
ACS Recolta Gheorghe Doja
SC FC Voluntari II
KT
1
4
CS Blejoi
CS Dinamo Bucuresti
KT
1
2
CSO Plopeni
Csm Flacara Moreni
Hiện tất cả (Thêm 14 kết quả)
Ngày thi đấu 3
KT
2
1
CS Aerostar Bacau
CS Stiinta Miroslava
KT
3
1
CSM Focsani 2007
Vointa Limpezis
KT
0
4
ACS Inainte Modelu
CS Afumati
KT
3
1
AFC Dunarea 2005 Calarasi
ACS Progresul Fundulea
KT
2
2
FC Pucioasa
CS Tricolorul Breaza
KT
0
0
ACS Aro Muscelul C-Lung Muscel
SC Popesti Leordeni
KT
1
1
ACS Kids Tampa Brasov
Asc Olimpic Zarnesti
KT
5
0
AFC Odorheiu Secuiesc
ACS SR Municipal Brasov
KT
1
4
CS Sporting Rosiori 2008
CS Vedita Colonesti MS
KT
2
0
CSM Cetatea Turnu Magurele
Scm Ramnicu Valcea
Hiện tất cả (Thêm 15 kết quả)
Ngày thi đấu 3
KT
2
0
Acso Filiasi
CS Universitatea Craiova II
Ngày thi đấu 2
KT
3
0
Scm Zalau
Csm Victoria Carei
Ngày thi đấu 2
KT
4
2
ACS Foresta Suceava
Csm FC Vaslui
KT
1
1
ACS Somuz Falticeni
CS Aerostar Bacau
KT
4
2
CS Stiinta Miroslava
ACS FC Bacau
KT
2
4
Csm Bacau
Csm Bucovina Radauti
KT
4
0
FC Rapid Brodoc
Cso Viitorul Darabani
KT
5
3
CS Sporting Liesti
ACS Hamangia Baia
KT
0
3
ACS Viitorul Sutesti
CSM Focsani 2007
KT
0
4
Vointa Limpezis
AFC Metalul Buzau
KT
2
1
CS Viitorul Ianca
ASC Unirea Branistea
KT
4
3
AS FC Agricola Borcea
CS Gloria Baneasa
Hiện tất cả (Thêm 23 kết quả)
Ngày thi đấu 2
KT
2
2
CS Dinamo Bucuresti
FC Pucioasa
KT
3
1
AFC Muscelul Campulung 2022
ACS Kids Tampa Brasov
KT
2
1
CS Vedita Colonesti MS
ACS Flacara Horezu
KT
0
1
Unirea Bascov
CSM Cetatea Turnu Magurele
KT
1
1
CSC Ghiroda SI Giarmata Vii
Acso Filiasi
KT
7
1
CS Universitatea Craiova II
CS Gilortul Targu Carbunesti
KT
0
2
CSM Avantul Reghin
CS Gloria 2018 Bistrita-Nasaud
KT
2
1
CS Metalurgistul Cugir
ACS Medias 2022
KT
0
1
Sanatatea Cluj
Csm Satu Mare
KT
3
0
FCM Baia Mare
Olimpia Satu Mare
Hiện tất cả (Thêm 5 kết quả)
Ngày thi đấu 1
KT
0
1
CSA Axiopolis Sport Cernavoda
ACS Progresul Fundulea
KT
0
2
FC Rapid Brodoc
ACS Foresta Suceava
KT
2
2
Cso Viitorul Darabani
Csm Bacau
KT
0
2
Csm Bucovina Radauti
CS Stiinta Miroslava
KT
1
1
CS Viitorul Ianca
CS Sporting Liesti
KT
2
1
ASC Unirea Branistea
Vointa Limpezis
KT
7
0
AFC Metalul Buzau
ACS Viitorul Sutesti
KT
5
1
ACS Recolta Gheorghe Doja
CS Gloria Baneasa
KT
3
2
CS Blejoi
CS Paulesti
KT
1
2
CSO Plopeni
SC Popesti Leordeni
Hiện tất cả (Thêm 16 kết quả)
Ngày thi đấu 1
KT
1
2
CS Aerostar Bacau
Csm FC Vaslui
KT
3
2
CSM Focsani 2007
Csm Ramnicu Sarat
KT
4
0
ACS Inainte Modelu
SC FC Voluntari II
KT
2
0
FC Pucioasa
Csm Flacara Moreni
KT
4
0
CS Dinamo Bucuresti
CS Tricolorul Breaza
KT
5
1
AFC Muscelul Campulung 2022
Asc Olimpic Zarnesti
KT
3
0
ACS Kids Tampa Brasov
ACS Sepsi Osk Sfantu Gheorghe 2
KT
1
0
AFC Odorheiu Secuiesc
Acs Kse Targu Secuiesc
KT
4
1
CSM Cetatea Turnu Magurele
ACS Cozia Calimanesti
KT
2
3
CS Sporting Rosiori 2008
Scm Ramnicu Valcea
Hiện tất cả (Thêm 10 kết quả)
Chia sẻ
Tweet
Trận đấu
Tin Hằng ngày
Tìm kiếm
Yêu thích